Kahawa ni kitu ghali sana😧

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2021
Posts
11,764
Reaction score
20,903
Huko nyuma gram 50 za Africafe zilikuwa Tsh 4000. Leo hii zimefika 7,000!! Utafikiri hatulimi wenyewe. Kwa hizi hesabu kilo ya kahawa itakuwa Tsh 140,000.

Laki moja na arobaini! Nadhani wakaanga kahawa wa kitaa wanahitajika kwa wingi.

​
 
Hamasikenj sasa kulima kahawa.
Ukilima kahawa Tanzania unakuwa masikini tu maana inakodi kama zote. Pale Kagera, kahawa Tanzania inauzwa bei ndogo kuliko kahawa hiyo hiyo inayouzwa Uganda.

Na ukijaribu kuvusha ukauze Uganda unakamatwa uhujumu uchumi kwa kusafirisha magendo

Watu wa Kilimanjaro wanakaribia kumaliza kuing'oa kwenye mashamba yao. Hawaitaki kabisa
 
ndiyo maana huwa tunasema ogopa kilimo cha kwenye internet
 
Vijana wa sasa hawataki kulima, wanaona bora wafanye umachinga wa kuuza kufuli moja mkononi siku nzima.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…