Kahama: Moto wateketeza maduka ya kuuza mbao

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,600
2,000
Kupitia wapo radio nimesikia.

Wanajamvi,
Salaam.
Taharuki imetanda huu mjini Kahama,moto mkubwa umezuka ambao chanzo chake bado hakijafahamika,unaendelea kuteketeza maduka ya kuuza mbao yaliyoko hapo.

Moto ni mkubwa na wananchi kwa juhudi zao hawajafanikiwa kuuzima wala kuokoa chochote kule ulikoanzia.

Kwa wale wenyeji wa kahama,tukio lipo stendi ndogo ya daladala karibu na kanisa la EAGT. Ntaendelea kuwajuza kinachoendelea.
1473878740373.jpg

Source;mimi mwenyewe.
 

GIPAMA

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,106
2,000
Kahama maduka takribani mia moja na viwanda kadhaa vyalipotiwa kuteketea kwa moto kuanzia saa12 za leo jioni. Kuna nini Tanzania? Mbona majanga yamezidi?
MUNGU ibariki Tanzania.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
15,000
2,000
Mkuu kumbe huna akili kiasi hiki? Ni wewe unaekesha hapa kumkosoa Magu kumbe kichwani mwako hewa kabisa?.

Taarifa gani hii sasa
 

magode

JF-Expert Member
Oct 2, 2014
2,122
2,000
Wanajamvi,
Salaam.
Taharuki imetanda huu mjini Kahama,moto mkubwa umezuka ambao chanzo chake bado hakijafahamika,unaendelea kuteketeza maduka ya kuuza mbao yaliyoko hapo.

Moto ni mkubwa na wananchi kwa juhudi zao hawajafanikiwa kuuzima wala kuokoa chochote kule ulikoanzia.

Kwa wale wenyeji wa kahama,tukio lipo stendi ndogo ya daladala karibu na kanisa la EAGT. Ntaendelea kuwajuza kinachoendelea.

Source;mimi mwenyewe.

1473878740373.jpg
 
  • Thanks
Reactions: 911

dontrice

JF-Expert Member
Sep 8, 2016
247
250
Dah mitaji ya watu hapo na Hays Maisha ya Kazi Tu. Alafu ukute Una marejesho Bank Dah. I can't imagine kwa wahanga. Pole yao Sana maana wa tetemeko wako nje mpaka sasa sijui nano atwatazama hawa waliopoteza mitaji
 

feitty

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
2,090
2,000
Pole kwa waliofikwa na hilo janga
Mungu awasimamie katika hiki kipindi kigumu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom