Kagame will never live in peace, ni mwoga mno!


tatizo la mtusi anataka haki bila wajibu, angeanza kumwonya aliyetukana kwanza!
 
Hivi wewe f.a.l.a unajua maana ya coma, full stop, excamation mark etc. Ndio maana nimekwambia wewe utakuwa ni product ya kayumba schools. Elimu hamna kabisa. Kajifunze kwanza jinsi ya kuandika halafu urudi hapa kwenye jukwaa la wasomi.

hayo yote nafikiri ungeanza kwanza kumshauri raisi wenu PAKA anayetawala bila hata cheti cha sekondari. NYANI HAONI KUNDULE
 
Hizi chuki towards watutsi is too much,i doubt kama wachangiaji wa hizi topics za Rwanda humu ni watanzania,ndugu zangu watanzania msidanganywe na hawa haters waliojaa humu JF wana ajenda zao na wengi wao ni fugitives wanted walio commit genocide,naona wamehamia JF kupata platform ya bure to advance agenda zao,msipokuwa makini watawaletea sumu iliyoleta genocide 1994...hawa mtu mwenye asili ya utusi sio binadamu kwao na hastahili kuishi,walichofanya 94 God knows!!
 
Too much hate bro,una shida gani??

ehehehe! kweli. mi nafikiri mnajijua. kwetu sisi wabongo, Kagame ndo tulikuwa tunamshangaa kukataa proposal ya rais wetu kwamba wakae pamoja na kumaliza tofauti zao. lakini huko rwanda naona kama there is something more....
 
The safest,cleanest and most non corrupt state in Africa..hi vyo vitu is through discipline and hardwork sio longolongo mlizozoea,soon mtaanza kwenda Kigali kutafuta kazi na maisha bora wapuuzi wakubwa nyie na ndoto zenu za mchana
Hivi koba yupo wapi haonekani jukwaani siku hizi
 
Kabarege aliyekua best wa PK katolewa kwenye wizara ya ulinzi je ndo mwanzo wa kutaka kumpoteza au wana mipango mingine mbeleni! Hawa jamaa ni kama chuo hawaeleweki kabisa
 
Kabarege aliyekua best wa PK katolewa kwenye wizara ya ulinzi je ndo mwanzo wa kutaka kumpoteza au wana mipango mingine mbeleni! Hawa jamaa ni kama chuo hawaeleweki kabisa
 
rwanda ni zaidi ya muidhaniavyo japo tanzania si haba lkn haitokuja kamwe tz kupigana na rwanda fdlr nao hawana nguvu siku hzi hawana sapoti ata ya wacongoman
 
Muuawaji mkubwa na jangili wa Mali Asili za kongo....namchukia Sana.
Hakuna rais anaopiga kazi afrika kama Kagame.
Nyie pigeni majungu mwisho wa siku mtalala. Kagame ni mtu wa kazi si majungu.

Mungu ibariki Rwanda, Marekani na Tanzania.

Kagame we piga kazi usiwasikilize waswahili wamezoea maneno
 
Unaota ndoto ya mchana endelea kuota na kichaa wenu huyo muuwaji mkubwa...
 
Vita inatumika kuharibu uchumi,wanasiasa kuiba pesa,kupoteza roho zisizo hatia.Mungu aiepushilie mbali usidharau Rwanda wanaweza kujiongezea kagera na kigoma.
Labda usingizini mkuu...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…