Mr. Teacher
JF-Expert Member
- Jan 15, 2011
- 330
- 88
Kagame kuweza kuongea kiswahili its not a big issue kwa kuwa alishaishi sana tu hapa Tanzania. Lakini pia, yeye kwama mtu wa EA kujua Kiswahili ni jambo la msingi kwake!!!
Lakini pia sioni logic ya kusema eti ni bright sana na kumlinganisha na Rais wetu just b'se of idadi ya lugha anazojua Kagame!!! kujua lugha nyingi sio kuwa bright!!!! kuna watu very bright ila wanajua lugha moja tu!!!!
Lakini pia sioni logic ya kusema eti ni bright sana na kumlinganisha na Rais wetu just b'se of idadi ya lugha anazojua Kagame!!! kujua lugha nyingi sio kuwa bright!!!! kuna watu very bright ila wanajua lugha moja tu!!!!