Published on Mar 27, 2015
Gonga linki hapo chini:
https://www.youtube.com/watch?v=aiHw-I3rn0U
Gonga linki hapo chini:
https://www.youtube.com/watch?v=aiHw-I3rn0U
Huyu mtu ameishi Tanzania kwa nini asiongee kiswahili. Wanajeshi wa Uganda wanaongea Kiswahili na hawa ni wale wa NRA ambao Kagame alikuwa miongoni mwao wakitokea misitu ya Tanzania na kuipindua Serikali ya Okello.Jamaa anaongea, Kiingereza, Kifaransa, Kinyarwanda, Kumbe na Kiswahili nacho anakijua. Huyu jamaa ni Bright aisee
Kamanda naomba pa kuipata documentary ya Fredy ili niongeze ufahamu wangu kuhusu huyu kamanda wa RPFHuyu Amekaa Kinondoni gov quarters ,,..one of safe houses ...Nimeangalia documentary ya Fredy Rwigyema ...kuna hayo Maelezoo ...na namna ilivyo fanya mafunzo ya kijeshi Tanzania ..na baadaye Amekaa kyaka na Museveni
Huyu Amekaa Kinondoni gov quarters ,,..one of safe houses ...Nimeangalia documentary ya Fredy Rwigyema ...kuna hayo Maelezoo ...na namna ilivyo fanya mafunzo ya kijeshi Tanzania ..na baadaye Amekaa kyaka na Museveni
Kuongea lugha 4 ni dalili kwamba wewe ni bright?
Kamanda naomba pa kuipata documentary ya Fredy ili niongeze ufahamu wangu kuhusu huyu kamanda wa RPF
Kuongea lugha 4 ni dalili kwamba wewe ni bright?
Kama Dr Slaa anavyoongea lugha saba kama Wenger!
Manufacturing of teachersNdio..mbona wengine hata kiingereza tu nis shida wanachanganya tenses kama wanaongea kikwe..reee
Huyu bwana kakulia hapa Tanzania na alikuwa mwambata muhimu JWTZ.Jamaa anaongea, Kiingereza, Kifaransa, Kinyarwanda, Kumbe na Kiswahili nacho anakijua. Huyu jamaa ni Bright aisee
Hata Mwanza kakaa maeneo ya Ghana mtaa wa mnyampala B , mpaka Leo panaitwa kwa KAGAME, wakati Mseveni akimsaidia katika harakati za kufanya mapinduzi Rwanda hapo ndo alikuwa anakuja kupumzika. In fact anakijua Kiswahili vizuri sana.


Museveni Ana nyumba Moshi ....sidhani Kama anakaa nani Sasa ...lakini PICHANI anaonekana Akiwa na Mkewe na Mwanaye wa Kwamza Brigadier General ..Muhoozi Kainerugaba ,nyumbani Kwao Moshi Enzi hizo akizuga kwa kufundisha Chuo Cha Ushirika Moshi
View attachment 238625View attachment 238626