Kadi ya startimes ikiharibika inauzwa 25,000

Salathiel m.

Senior Member
Mar 12, 2011
185
195
Huu ni wizi kabsa,hata kadi ya benk ukipoteza au ikiharibka gharama yake hata nusu yake haifiki,hawa nao wababaishaji alafu kadi zao zinaharibka upesi na kirais sana. Kila kona wezi wamejaa ngoja nitafute king'amuzi cha kampuni ingine,niachane na wasensi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom