Kada ya Ufamasia hapa bongo..

Ferrenga

JF-Expert Member
Dec 27, 2016
944
1,000
Wakuu mlioko kwenye system,mnaonaje hali ya sasa kwa ajira na fursa katika kada hii,bado zipo open?,au watu ambao wanasoma saivi waanze kujiandaa kisaikolojia kuwa mambo sio rahisi?.
 

musa mayya

JF-Expert Member
Jun 11, 2016
929
1,000
dogo ajira ni wewe mwenyewe utakavyojishep.,kila siku huwa nawaambia ajira sasa hivi ni ngumu. .....
 

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Dec 8, 2014
1,703
2,000
zipo, ukwasi alionao Bashite unausemaje, si mwajiriwa?
Kuna watu wameajiriwa na wana pesa kuliko huyo Bashite. Usiwaze tu wanachokipata waza na ugumu wanaopitia. Bashite hana uhuru wa maisha, anatembea na ulinzi mkali....hiyo ni sign za mtu asiye na amani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom