Kada wa CHADEMA ndg. Vitalis ajeruhiwa huko arusha

Kada wa CHADEMA ndg. Vitalis ajeruhiwa huko arusha

Kama unakumbuka vyema wakati wa chaguzi za mwaka jana kijana Molle alivamiwa na kuumizwa vibaya,sasa kwa hili lililotokea sio jipya kwa siasa za arusha ni jipya kwa 2014;Note;Utakapotumia silha basi mwezako nae ataamuwa kutumia silha;
 
Sasa sisi sio maboya hawa vibaka lazima 2 waadabishe chadema hatutaki ugomvi Ila uwezo WA kuwakalisha 2nao
 
Kama unakumbuka vyema wakati wa chaguzi za mwaka jana kijana Molle alivamiwa na kuumizwa vibaya,sasa kwa hili lililotokea sio jipya kwa siasa za arusha ni jipya kwa 2014;Note;Utakapotumia silha basi mwezako nae ataamuwa kutumia silha;

Kwa hiyo huyu Molelel kimbembele chake ndio kinamponza, kila mwaka anapigwa yeye tu.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
 
Acha munkari kama kweli mmewatambua kamata wote punish .
 
Kama unakumbuka vyema wakati wa chaguzi za mwaka jana kijana Molle alivamiwa na kuumizwa vibaya,sasa kwa hili lililotokea sio jipya kwa siasa za arusha ni jipya kwa 2014;Note;Utakapotumia silha basi mwezako nae ataamuwa kutumia silha;

Dalili za mvua ni mawingu hii mmeanza kulia mapema hivi halisiyo hali inabidi nije arusha naipenda sana ccm
 
kiukweli kwa kata hii magamba lazima wakae chini na kama ndizo siasa wanazoendekeza kwa hasira ya kukosa watu kwenye mikutano yao na kuzomewa na watoto wadogo basi watafrahi kwani watu wana usongo nao na bado wana machungu ya bomu la SOWETO lililomuua mmoja wa MAMA KAMANDA WA KATA HII."Ni vyema ccm waanze kujenga tabia ya kukubali kukataliwa bila shari la sivyo kwa A town itakula kwao kwani hata police wengi wa Arusha hawaupendi ujinga wao.
 
Hivi huyo katekwa kweli au tuite kujiteka kama diwani wa kata mojawapo tanga hapo sioni tomato sioni jino lilongolewa sioni hata shati kachaniwa zaidi naona kachomekea kama anataka kwenda kwenye show ya diamond plutnum nasikia yupo na show arusha mtoto mzuri kalala kitandani
 
Yale mambo ya 0714 yamewafanya kama mdobwedo bavicha Arusha

Yaani wewe ktk ubinadamu haupo, binadamu mwenzio anaumizwa bado unaleta habari za kiitikadi? Unatumia akili gani kufikili?
 
Nilianzisha hii mada mchana tukio lilicyokuwa linatokea lakini ikafutwa.Ccm tulienii wananchi waamue
 
wanamatata na hatari sana ccm bila ubabe madaraka hawana,tukonyuma ya pazia chadema tunakuja mkiua mmoja kumi wanaongezeka mkijeruhi watano wanaongezeka kazi kwenu rangi ya kijani ulimwengu sio wenu,pigeni saruti mikono juu...............
 
Uguwa pole mozec kwa tukio la jana,Huyu nae jana alitekwa na kupigwa
 
Jumanne Mjusi ni jambazi anayetumiwa na ccm kuangamiza vijana wanaounga mkono chadema.
siku zake za duniani zainaapproach 0.
 
Back
Top Bottom