Kabla ya matumizi ya simu za mkononi enzi hizooo

Kabla ya matumizi ya simu za mkononi enzi hizooo

shonkoso

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2015
Posts
724
Reaction score
1,527
Nina matukio mawili ambayo kamwe siwezi kuyasau maishani mwangu
La kwanza ni kwamba ilikuwa msiba ukitokea MTU anatumwa kwa baiskeli kupeleka taarifa kwa ndugu wa mbali,mwaka 1996 nikiwa std seven,kaka yetu mkubwa toka kwa mama mkubwa alifariki kwa kupigwa na radi,nikaagizwa Kupeleka taarifa kwa bibi kama 100 km,niliwahi sana na kupigwa na mvua ,lakini nilifanikiwa kufika though some how late,nilivyofika nikakuta watu wengi wamekusanyika kwa bibi huku wengine wakilia,nikajua wamepata taarifa kumbe bibi alikuwa amefariki na walikuwa wanafanya maandalizi ya kutuma MTU kuja kutoa taarifa,ilikuwa ni huzuni kubwa sana

Tukio la pili,1997 mwezi wa sita nilivyorudi tu toka shule ya boarding kuna kabinti nilikuwa nakavizia ,nikawa sipati nafasi ya kuonana nae,nikaamua kwenda kwao mida ya jioni nikawa najibanza ukutani,Mara nikasikia mtu akisogea nikiwa kwenye kona nikajaribu kuchungukia ili nione ni nani,nikashangaa maji usoni Waaaa,yalikuwa ni maji ya masizi Dada MTU alikuwa anamwaga ili aoshe sufuria,alishituka kwani sauti Mamaaaa polee ,familia nzima ikatoka nje, mwanaume nimeloana vibaya na maji pamoja na aibu,nikajifanya kuna kuku kapotea so namtufuta,nikaindoka kwa aibu,Vingi akiniangalia kwa huruma,light kama CMU zingekuwepo
 
Wenzako walikuwa wanarusha Kijiwe juu ya bati, basi mtoto akisikia tu anatoka kiualiinii
 
Umeimaliza siku yangu vyema ndugu, hiko tukio la pili nimecheka mpaka basi
 
Mie nakumbuka tulikuwa tunasikia sauti ikisema Duuuuuuuuuuuuu!!,mida ya saa moja dadangu anatoka kama anaenda chooni basi atakaa mpaka mnaanza kuulizana, daah na akirudi anapita njia ya chooni kumbe ni kajamaa kalikuwa kanaita kwa staili hiyo bhana
 
Kuna lijamaa lilikua darasa moja na sista wangu (darasa la saba) mie nipo la tano..
Kumbe lilikuaga linamtokea sista kila cku linakuja home (wazee walikua mchana hawapo home)
Basi litampiga saundi weeeee(mie bize nacheza mpira na wenzangu) sina habari...

Basi bana.. Kumbe sista aligoma kuingia line bana..
Basi lijamaa cku natoka shule likaniita likanipa barua eti nimpelekee sista...
KUBABAKE nikusubiri DINGI arudi usiku nikampa (alisema niwe namchunga sista)
Basi DINGI si akauita wote kikao mie na sista then akafungua barua tunaanza kuisoma...
Lahaulaaa kumbe jamaa baada ya kupigwa kalenda sana akamaindi akaandika barua ya matusi kumponda sista...

MATUSI yaliokuwemo humo... DINGI aliishia nusu kusoma....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Back
Top Bottom