Kabila la "WAIRAQ" kutoka "ARUSHA" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabila la "WAIRAQ" kutoka "ARUSHA"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bampami, May 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Wadau kunadada mmoja toka Arusha kabila ni muiraq, namkubali sana sana sana, lakini sijajua wasifu wa kabila hili, nawaombeni mnisaidie tabia na tamaduni la kabila hili kwa wale wanaolifahamu kiundani zaidi, katika positive na negative way.

    God wanna bless you.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hua wana keketwa af ni malaya sana!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    sio malaya bwana . ila sio wachoyo kabisa wa vitu vyao
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli sosho netiweki hii...
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oa bila shaka
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    fuata hisia zako kamanda, mengine ukikutana nayo pambana hivyo hivyo
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ngoja memba mmoja maarufu humu JF kwa jina ni Slaa, yeye ni Mu-Iraq atakuja kupa habari zao kamili, tena huyu ni kiongozi wa chadema, tegemea majibu mazuri kutoka kwake.

    Haya Dokta (wa kanoni) lete habari.
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    kaka lazima ujue, kuepuka kuvijutia mbeleni
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Mhh aya bwana.
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Hahaaa thank you brother
     
  11. S

    SANKA Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe ni kabila gani wacha ujinga wa kutokufikiri ww
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Gurta mi nimepata infoz nyingi na maujuzi mengi kupitia hapa jf xo sina hofu kwa hili.
     
  13. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,471
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Mimi namtafuta mmoja wa kuoa, sijui mpaka niende huko Hanangi ndio nimpate?.
     
  14. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Mh mh dah nimeipenda hí
     
  15. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,834
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kwa urembo tu baba hapo umepata, na watakuzalia watoto wazuri sana, ila uweke mbali mambo ya wivu...akija kaka yako haya, mdogo wako haya, jirani sawa, house boy twende
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Mh kiroriginal ahsante japo umenitisha tena.
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hua ni warembo sana but ukubali kula na nduguyo au rafikiyo..
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia tunakaa Hanang peke yake........njoo Dongobesh na huku Daud uone watoto wewe.....
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    kwetu wote walokole, czani kama watafanya hivo.
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Honestly mmejaliwa manake hata rafikize ni wazuri pia.Jamani acha tu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...