Kabila kikwazo

dr luv

Member
Dec 19, 2011
23
0
Nipo na mahusiano na msichana mmoja ambay mama mchaga ila baba sio mchaga ila toka kuzaliwa hd nw amekulia uchagan ila tatizo familia yetu hata ndugu wengne wote awataki kuona mtoto yeyote anaoa mwanamke wa kichaga na tulipewa onyo toka zaman bt kumwacha huyu siwez katika wanawake wote nilowai kuwa nao huyu anajiheshimu na kujitambua ana mapepe mapepe....... Hapa nafikilia jinsi ya kuwaingia wazazi na kuwaeleza sijaona mwanamke wa kuoa zaidi ya huyu alie kulia toka kuzaliwa uchagan kiswahil chake cha kichaga chaga kabisa.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 

Mundu

JF-Expert Member
Sep 26, 2008
2,708
2,000
Tii kiu yako bwana mdogo...anayekwenda kuishi na mke ni wewe, wala si wazazi wako...
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Tafuta wanaokubalika kwa wazazi. vizuri kuwasikiliza wazee wetu. mchuma janga hula na wakwao.
 

Valentina

JF-Expert Member
Oct 12, 2013
20,925
2,000
Anza kulainisha mioyo yao kwanjia ya maombi,mpenzi wako akapate kibali kwa familia yako na muweze kuishi kwa amani.
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
We ni mnyakyusa nini, maana wanyakyusa piga ua ukioa mchaga utakioacha moto.
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
ukiona wanakuzingua tiamimba uwapelekee mtoto/mjukuu.den waambia kwafaida ya mtoto nilazima umwoe bimdada...
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Katavi njo utoe ushauri huku maana wewe una experience ya hii kitu.
 
Last edited by a moderator:

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Ulivyokuwa unamtongoza na kiswahili chake cha kichaga chaga hukujua wazee wako walishapiga marufuku msioe uchagani?
Au ulikuwa na nia ya kupiga na kuacha tu?
Kilichokupa nguvu ya kuendelea kumtongoza mpaka akakubali ndio hicho hicho kikupe ujasiri wa kuwaelewesha wazazi wako umuoe bint wa watu.
 

Ngondombole

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
646
225
Nipo na mahusiano na msichana mmoja ambay mama mchaga ila baba sio mchaga ila toka kuzaliwa hd nw amekulia uchagan ila tatizo familia yetu hata ndugu wengne wote awataki kuona mtoto yeyote anaoa mwanamke wa kichaga na tulipewa onyo toka zaman bt kumwacha huyu siwez katika wanawake wote nilowai kuwa nao huyu anajiheshimu na kujitambua ana mapepe mapepe....... Hapa nafikilia jinsi ya kuwaingia wazazi na kuwaeleza sijaona mwanamke wa kuoa zaidi ya huyu alie kulia toka kuzaliwa uchagan kiswahil chake cha kichaga chaga kabisa.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums

Sjaelewa hapo penye bluu..!!
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,024
1,500
Sarufi au nini? Nahisi ulimaanisha kinyume chake, lakini kuondoa 'H' tu, kumebadili maana nzima ya ulichotaka kusema

Nipo na mahusiano na msichana mmoja ambay mama mchaga ila baba sio mchaga ila toka kuzaliwa hd nw amekulia uchagan ila tatizo familia yetu hata ndugu wengne wote awataki kuona mtoto yeyote anaoa mwanamke wa kichaga na tulipewa onyo toka zaman bt kumwacha huyu siwez katika wanawake wote nilowai kuwa nao huyu anajiheshimu na kujitambua ana mapepe mapepe....... Hapa nafikilia jinsi ya kuwaingia wazazi na kuwaeleza sijaona mwanamke wa kuoa zaidi ya huyu alie kulia toka kuzaliwa uchagan kiswahil chake cha kichaga chaga kabisa.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 

Omnibus

JF-Expert Member
Sep 6, 2013
203
0
Nipo na mahusiano na msichana mmoja ambay mama mchaga ila baba sio mchaga ila toka kuzaliwa hd nw amekulia uchagan ila tatizo familia yetu hata ndugu wengne wote awataki kuona mtoto yeyote anaoa mwanamke wa kichaga na tulipewa onyo toka zaman bt kumwacha huyu siwez katika wanawake wote nilowai kuwa nao huyu anajiheshimu na kujitambua ana mapepe mapepe....... Hapa nafikilia jinsi ya kuwaingia wazazi na kuwaeleza sijaona mwanamke wa kuoa zaidi ya huyu alie kulia toka kuzaliwa uchagan kiswahil chake cha kichaga chaga kabisa.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums

Katavi wachumba wanamkwepa kwa sababu tu anatokea mojawapo
ya makabila ya Sumbawanga eti tu sumbawanga kunasifika kwa ushirikina.
Sasa wewe Mundu kwenu wanachowapingia wanawake wa Kichanga ni nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom