Kaamua tukapime,yeye ndo kakutwa POSSITIVE.

Kaamua tukapime,yeye ndo kakutwa POSSITIVE.

Una roho ngumu. Bado unachapa tu!?. nakushauri uache. Duh!
 
na ndio maana anataka tumshauri ili amuache kistaarabu

sasa kumuacha mtu kama huyo kistaarabu sijui ndio ikoje eti??? Inakuaje hapo

Jamaa kama kachanganyikiwa. Mtu kuwa naye sio lazima msex. Aendelee kuwa naye lakini sio kusex.mimi kuna siku nililala na demu kitanda kimoja akiwa hajavaa nguo lakini hata haijasimama sababu tu jamaa yake alienda kupima akakuta ameathirika. Ile hali ilinifanya nikose aman kabisa hata sikumgusa. Nashangaa roho ya huyu jamaa.
 
watanzania bana, umaskini wa mawazo na akili finyu

sasa tatizo ni nini hapo, ushajua afya zenu, endeleeni na maisha yenu

ukimwi sio tatizo kabisa kwa waliopima mapema, ni tatizo ukiuchelewesha
 
kwani anaona kirusi au mwanamke tena mrembo.khaa kijana anajitahidi.

Niliwahi kuadithiwa...kuna jamaa alimtokea demu mkaliiiiii, demu alimwambia jamaa kwamba yeye (demu) anaishi na vvu. Jamaa alimwambia potelea mbali afanye naye japo mara moja tu kwa kutumia mpira. Yaani aonje tu!
 
Niliwahi kuadithiwa...kuna jamaa alimtokea demu mkaliiiiii, demu alimwambia jamaa kwamba yeye (demu) anaishi na vvu. Jamaa alimwambia potelea mbali afanye naye japo mara moja tu kwa kutumia mpira. Yaani aonje tu!

Ni wewe bana usituzuge Mkuu!
 
kitaalam inaitwa 'DISCORDANT' inawezekana wapenzi waka-share sex kwa muda mrefu mmoja akiwa POSITIVE na mwingine NEGATIVE, na ikaendelea kuwa hivyo. zipo sababu, though bila kuchukua tahadhari stahiki, hali inaweza kuwa vinginevyo! na kwa jinsi technology ya science ya tiba ilivyokuwa, kwa miaka ya karibuni wamekuwa wakipata watoto wasio adhirika, hivyo huna haja ya kumkimbia/kumnyanyapaa. mpende na kumjali, tembeleeni vituo vya afya, pateni mjadala mpana na wataalam wa afya, mtayafurahia maisha. Mungu awasaidie!

Huyu ni mshauri nasaha! Inatia moyo!
 
hahahaaaaa hiyo ishu ya Agha khan nimewahigi kuisikia...........

mie niliendaga ila kitambo kidogo na sa hivi nna mpango wa kwenda ila naogopaje........
Nillisha kwambia, twende wote tukapime, majibu tutakayo pata chcochote tunaweza kuamua hapo hapo mimi na wewe, mbona huelewagi Heaven on Earth!?
 
Jamaa kama kachanganyikiwa. Mtu kuwa naye sio lazima msex. Aendelee kuwa naye lakini sio kusex.mimi kuna siku nililala na demu kitanda kimoja akiwa hajavaa nguo lakini hata haijasimama sababu tu jamaa yake alienda kupima akakuta ameathirika. Ile hali ilinifanya nikose aman kabisa hata sikumgusa. Nashangaa roho ya huyu jamaa.
Mkuu, hapo kwenye Bold, nahisi kama umetudanganya hivi!?
 
Mkuu, hapo kwenye Bold, nahisi kama umetudanganya hivi!?

We huwezi ndio nyie waroho hampitishi siku duuui mi hamna hata kama sio hivyo sipendi kufanywa fanywa siku ingine ni kulala tu, siku ingine kunyonyana tu basi,sio mpaka kuingiziana kwenye K
 
Ukimwi mbona sio ishu sasa hivi ukilinganisha na Malaria,,,watu wanadunda nao 15yrs tu nawaona hadi unasema au hawana nini
 
Ee Mungu Mwenyezi, nirehemu....
Kweli naogopa wala si utani...sijui siku hiyo itakuwaje! Na nahisi kama hiyo siku inakaribia sana..
 
Ya nini kujitia pressure za bure, utapima pale inaporadhimu au ukiwa na ujauzito, au huna plan ya kuzaa?

hata akitaka kuzaa, ni vizuri kupima na mwenzako kabla ya kuamua ku-conceive pia. then kama mpo negative mnafanya maamuzi ya kuzaa. kama ni positive, mnahitaji ushauri nasaha kabla, na baada ya kuconceive, au mwaweza amua msizae tena. ya nini kusubiri surprise wakati ni mjamzito tayari
 
Ee Mungu Mwenyezi, nirehemu....
Kweli naogopa wala si utani...sijui siku hiyo itakuwaje! Na nahisi kama hiyo siku inakaribia sana..


Ukiona hivyo ujue njia za panya nyingi,sasa amua tena ukipima unaogopa kuvua vua chupi,nenda kapime peke yako kwanzaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom