Kasema tukapime,bila kujua ye ndo possitive.


eddy brown

eddy brown

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
321
Likes
180
Points
60
Age
59
eddy brown

eddy brown

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
321 180 60
Baada ya kutembea kwa mda bila kujikinga,mwenzangu mara ei akaamua tukacheki afya zetu.Kweli tukaenda ila majibu yakaja ye ndo yuko POSSITIVE MI NEGATIVE.Hakuweza kuamini.Baada ya hapo akasema najua huu ndo mwiso wetu mi na wewe ila naomba usimwambie mtu.Mi nikasema siwezi kukuacha na simwambii mtu.Baada ya hapo nikawa natembea naye kwa kujikinga,ila nimeanza kupunguza kumuona sio kama zamani na nina nia ya kumkwepa kabisa,je nitaanzaje na ye anahisi ndo mwisho wa kuwa mtu kwani alinambia nikimuacha atajiua.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Nawe hakikisha umepima mara 3, usijiridhishe.
 
V

Viicky Map

Member
Joined
May 17, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
V

Viicky Map

Member
Joined May 17, 2013
38 0 0
mh...jmn mpe pole na hongera kwa kupima ni kitendo cha ujasiri! usimuache jrb kufikiria km hiyo hali ungekuwa nayo wewe?kuwa nae karibu ht kwa kumpa moyo na upunguze kuwa unaongelea sana hrb za HIv/Aids mbele yake
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
ooooiiii! maskini,mpe pole sana, usimkimbie mpe mda ili aweze kukubaliana na hali hiyo....
 
g click

g click

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
2,436
Likes
54
Points
145
g click

g click

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
2,436 54 145
ukimuacha nahc ndo kama umemuua kabisa endelea nae tu kumpa moyo afu na wewe pima mpaka mara 3 kwa uhakika zaidi
 
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,814
Likes
106
Points
160
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,814 106 160
Pole sana.Sasa anataka kujiua ili ndio iwe nini? Achukuwe tahadhari tu, nawe upime tena kila miezi mitatu ndo ujiridhishe usalama wako. Otherwise kila binadamu yuko at risk, hakuna aliye salama wala hakuna sababu ya kunyoosheana vidole. Ukipima na kujitambua ndio nafuu yako maana hata ukitambua gari lako lilivyo bovu utaendesha kwa uangalif zaidi.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,196
Likes
4,533
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,196 4,533 280
Kutembea?
 
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
875
Likes
141
Points
60
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
875 141 60
Mfanye awe mtu wa karibu yako sana ili umjenge kisaikolojia yaani kama ulikuwa unaonana naye mara mbili kwa wiki sasa fanya hata mara tatu na zaidi ila swala la mapenzi naona ungelisitisha kabisa hata yeye atakuelewa ila usiwe mtu wa kumsema maana utamuua kabla ya siku yake.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Huh! its work kumbe unaweza kulala na bundi ukaamka mwenye bahati dah!, sasa wew endelea nae kama mulvyokuwa hamja pima as if nothing happens, nafkiri anahitaji company yako zaidi ili asijiskie mpweke, Ila swala la mapenzi sikushauri ni hatarii
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
521
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 521 280
Hukupata maambukizi muda wote mliokuwa mkijirusha bila kinga, kwa nini udhanie kwamba unaweza kupata maabukizi sasa? Kuna watu miili yao kamwe haiwezi kupata maambukizi ya Ukimwi, labda na wewe ni mmoja wao. Endeleza tu cha peku.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
zali kweli hilo
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,724
Likes
16,470
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,724 16,470 280
Endlea kua nae karibu ila kwa taadhari,mfanye akubaliane na hali yake. Usimwache kwa gafla
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Usimwache huyo ila uchukue taahadhari sana mnaposhirikiana
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
usimwache, msongo wa mawazo utambeba haraka. Cha muhimu jipime tena wewe, halafu sio lazima mfanye ngono. Tena mwanamke mwenye mawazo hivyo anaweza kuhitaji ukaribu tu bila hata kufanya mapenzi. (ninaongea hivyo sababu nina experience).
Kama yuko tayari kuna dawa nimeshuhudia ikishusha kabisa virusi beyond detectable load na mtu akaendela na maisha pamoja na kuzaa bila tatizo.
Pia avumilia tiba rasmiitatangazwa rasmi 2015!
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
336
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 336 180
nitarudi baadae,mida ya lunch hii
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,488
Likes
1,947
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,488 1,947 280
hatari ipo hapo! Hana Bastola huyo...
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876