proton pump
JF-Expert Member
- Apr 30, 2017
- 7,616
- 11,850
ingia youtube download
Huo no 1 KKKT wanaupendaPia kuna;
1. Usinipite mwokozi
2. Mwamba wangu wa kale
3. Bwana nasikia kwamba
4. Yesu ni rafiki yetu
5. Bwana Yesu uko wapi
Dah, R.I.P bibi yangu, alinilea kwenye misingi.
Post #27Mkuu fanya uiconvert tupate audio
Unapenya huo kama una mapepo mbona utasema...Huo no 1 KKKT wanaupenda
Kuna ule wanaimba jua kwa maombi yako nitasimama tena
Haswaaa kwenye “kiti chako cha rehemaaa, nakitazamaa. Magoti napiga palee, nisameheweee🎤🎤Unapenya huo kama una mapepo mbona utasema...
Upendo nkone🥰
Huo wimbo ni tenzi.. so kila mwimbaji anaimba awezavyo. Na Sauti ya KKKT haitafanana na akiimba wa TAG..bado sio hii, hata mimi kuna wimbo niliwai kuwekewa studio ulivofutika sikuweza kuupata YouTube wala popote.
unaimbwa: kaa nami, ni usiku tena, usiniache gizani...
Upendo nkone🥰
Marafiki zetu na watani KOBAZI nao wanapata blessings hapa japo kimya kimya..!!
Mungu ni pendo, kobazi nao wanakaribishwa kuimba tenzi za rohoniMarafiki zetu na watani KOBAZI nao wanapata blessings japo kimya kimya..!!
saivi hadi AI inaimba tenzi za rohoniKumbe tenzi za rohoni zipo za kiingereza wajuba, ni hizihizi za kiswahili pia huimbwa kwa kiingereza kwa sauti ileile
Afu mtu anataka godoro la nchi 10. Halina msaada kabisa.