JWTZ wavamia kituo cha FFU na kukisambaratisha

JWTZ wavamia kituo cha FFU na kukisambaratisha

Hawakuja na vifaru vyao vile vya muungano?
 
Warioba alitoa nagalizo jana ktk dk45, kuna siku hawa jamaa watayataka madaraka hata tukiwa na serikali 2.
29th April 2014

Kundi la wanajeshi kutoka Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) wanadaiwa wamevamia kituo cha Polisi wa Kutuliza Ghasia (FFU) kilichopo Kwa Mrombo na wanadaiwa kutembeza mkong’oto kwa askari kadhaa.

Baadhi ya wanajeshi wanadaiwa kukamatwa, ingawa Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha, Liberatus Sabas, alipotakiwa na NIPASHE kuzungumzia tukio hilo alikanusha.

“Hakuna tukio kama hilo, wewe uliona wapi watu wa serikali wanapigana,” alihoji Kamanda Sabas na kuongeza: “Sisi tulikuwa kwenye vikao vyetu vya kawaida.

Hata hivyo, msemaji wa JWTZ, Luteni Kanali Eric Komba, alithibitisha kutokea kwa tukio hilo wakati akizungumza na NIPASHE kwa njia ya simu jana jioni.

Hata hivyo, alisema polisi na JWTZ wanafanya uchunguzi wa tukio hilo na taarifa zikishawasilishwa makao makuu watatoa taarifa.

Lakini baadhi ya watu walioshuhudia tukio hilo walisema tukio hilo lilitokea majira ya saa tano au sita asubuhi jana, baada ya wanajeshi kuvamia kituo hicho kwa nyakati tofauti.

Inadaiwa wanajeshi hao walikuwa kati ya 50 hadi 60 hivi na haikufahamika mara moja walikuwa wametokea kambi gani ingawa baadhi ya watu walidai walitokea Monduli.

Shuhuda mwingine alisema aliwaona wanajeshi wanne wakiingia kwenye lango kuu la kuingilia kituo hapo na kutembeza kichapo kwa askari aliyekuwapo.

Hata hivyo, habari zingine zinasema hakuna polisi aliyepigwa na hakuna mwanajeshi aliyekamatwa kuhusiana na tukio hilo.

Baadhi ya wakazi jirani na eneo hilo walisema waliwaona kundi la wanajeshi wakiwa katika eneo hilo na wengine wakikimbilia kwenye mashamba.
 
29th April 2014

Kundi la wanajeshi kutoka Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) wanadaiwa wamevamia kituo cha Polisi wa Kutuliza Ghasia (FFU) kilichopo Kwa Mrombo na wanadaiwa kutembeza mkong’oto kwa askari kadhaa.

Baadhi ya wanajeshi wanadaiwa kukamatwa, ingawa Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha, Liberatus Sabas, alipotakiwa na NIPASHE kuzungumzia tukio hilo alikanusha.

“Hakuna tukio kama hilo, wewe uliona wapi watu wa serikali wanapigana,” alihoji Kamanda Sabas na kuongeza: “Sisi tulikuwa kwenye vikao vyetu vya kawaida.

Hata hivyo, msemaji wa JWTZ, Luteni Kanali Eric Komba, alithibitisha kutokea kwa tukio hilo wakati akizungumza na NIPASHE kwa njia ya simu jana jioni.

Hata hivyo, alisema polisi na JWTZ wanafanya uchunguzi wa tukio hilo na taarifa zikishawasilishwa makao makuu watatoa taarifa.

Lakini baadhi ya watu walioshuhudia tukio hilo walisema tukio hilo lilitokea majira ya saa tano au sita asubuhi jana, baada ya wanajeshi kuvamia kituo hicho kwa nyakati tofauti.

Inadaiwa wanajeshi hao walikuwa kati ya 50 hadi 60 hivi na haikufahamika mara moja walikuwa wametokea kambi gani ingawa baadhi ya watu walidai walitokea Monduli.

Shuhuda mwingine alisema aliwaona wanajeshi wanne wakiingia kwenye lango kuu la kuingilia kituo hapo na kutembeza kichapo kwa askari aliyekuwapo.

Hata hivyo, habari zingine zinasema hakuna polisi aliyepigwa na hakuna mwanajeshi aliyekamatwa kuhusiana na tukio hilo.

Baadhi ya wakazi jirani na eneo hilo walisema waliwaona kundi la wanajeshi wakiwa katika eneo hilo na wengine wakikimbilia kwenye mashamba.
Habaari haina uhalisiaa, haijathibitishwa wala hakuna aliyekamatwa, sasa si muonyeshe picha ya aliyekula kisago.
Mnasema mtu kapigwa polisi wanasema hatujapigwa. lii ni lipi.
 
Ngumu sana kwa soja wa Ghasia kuvamiwa kambini na kula kichapo kirahisi hivyo, FFU ni miongoni mwa askari wanapenda mapambano ya Close quater battle za mikono na virungu. Then ni rahisi kikundi cha makomandoo kufanya hivyo ila si askari wa kawaida JWTZ!! Nyie FFU na KM cha magereza waacheni wale watu wana roho mbaaya na ngumu.

Kuna afande mmoja alikuwa anasema wana principle moja ya kwamba the only way yo supress people with violence is through violence..kweli JWTZ wa infantry akafunge kambi ya FFU...what a myth!!
 
Ngumu sana kwa soja wa Ghasia kuvamiwa kambini na kula kichapo kirahisi hivyo, FFU ni miongoni mwa askari wanapenda mapambano ya Close quater battle za mikono na virungu. Then ni rahisi kikundi cha makomandoo kufanya hivyo ila si askari wa kawaida JWTZ!! Nyie FFU na KM cha magereza waacheni wale watu wana roho mbaaya na ngumu.

Kuna afande mmoja alikuwa anasema wana principle moja ya kwamba the only way yo supress people with violence is through violence..kweli JWTZ wa infantry akafunge kambi ya FFU...what a myth!!
FFU kama polisi tu hawana lolote ni raia kama sisi sema wao tu ni raia wakakamavu. Hawawezi kupambana na JW. Wapigwe tu maana hamnaga akili nyinyi inawezekana na ww ni FFU


Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
FFU kama polisi tu hawana lolote ni raia kama sisi sema wao tu ni raia wakakamavu. Hawawezi kupambana na JW. Wapigwe tu maana hamnaga akili nyinyi inawezekana na ww ni FFU


Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

unaongea ----- FFU ni askari waliopita JKT na kumaliza mkataba na kugawanywa kwenda polisi magereza na sehemu zingine za usalama endeleen kujidanganya tu
 
FFU kama polisi tu hawana lolote ni raia kama sisi sema wao tu ni raia wakakamavu. Hawawezi kupambana na JW. Wapigwe tu maana hamnaga akili nyinyi inawezekana na ww ni FFU


Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

Hapana mkuu mimi sio njagu! Mi ni Raia wa kawaida tu, Ila huwa sina mashaka na uwezo wa askari wa FFU ni wepesi na wazuri sana katka kurespond mapambano ya ana kwa ana namaanisha CQB, JWTZ ilikuwa zamani soja wawili wanafunga mtaa siku hizi hapa Club wanachapwa makofi na Raia wa kawaida tu.

Ila hawa FFU wako vizuri zaidi, JWTZ wako vizuri zaidi wakiwa na vifaru na mizinga yao ila otherwise kwa FFU na KM vha magereza wanasubiri kidogo.
 
Ni kweli tumewatembezea kichapo "paka shume hao"yani wanatuchukulia mademu wetu wa camp "nyambafu" zao.
 
FFU wanakambi na ofisi zao ni hapo hapo kwenye kambi...sasa kama kweli waliingia hapo na kutoka hiyo ni habari nyingine...

Na kama ni kweli basi subiri muda si mrefu utasikia mziki wake

Jee huyu ndio mkuu wa hiyo kambi ya FFU?
ImageUploadedByJamiiForums1398791965.241450.jpg


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Hawa ni miongoni mwa askari polisi ambao ni well trained with proffessionalism, modern and mentaly and physicaly fit. Ikiwemo ile special force ya wamarekani inaitwa SWAT( special weapon and tactics) wanajua wanafanya nini hawawezi kunywea kwa mwanajeshi asie na mizinga wala kifaru labda kommando makini na si wavunja matofali ya kuchoma.

Angalizo: mimi sio polisi and I hates polisi makanjanja but FFU ni askari wa kuaminika tu.
 

Attachments

  • 1398792909228.jpg
    1398792909228.jpg
    3.8 KB · Views: 569
  • 1398792929602.jpg
    1398792929602.jpg
    5.5 KB · Views: 561
  • 1398792965853.jpg
    1398792965853.jpg
    17.4 KB · Views: 228
  • 1398792987603.jpg
    1398792987603.jpg
    24.3 KB · Views: 233
Back
Top Bottom