Juve tunaenda kufa Madrid,nishasema mapemaa msinisumbue!

Juve tunaenda kufa Madrid,nishasema mapemaa msinisumbue!

safi mkuu Mourinho,mpe mpe za uso huyo mhafidhina wa Rossoneri,anaongea kama vile yuko nyuma ya Juve kwenye nafasi ya nne,kumbe doh,ngoja nimkumbushe ile hadithi ya uwanja wa Manungu kule Mtibwa,nasikia una mabonde kiasi kwamba mtu akienda kupiga kona haonekani inabidi aseme "oyaaa inakuja hiyooo",sasa na Chomba kule Serie A haonekani kabisa,kila nikigeuka nyuma kucheki nafasi ya nne simuoni,ya tano,sita,saba,nane,tisa..doh,nimechoka kuhesabu,labda niite we Chomba weeee unakujaaa?!


Wanasema usiniite mzururaji wakati kila dakika tunakutana...
Mie na wewe sheikh wote tutatolewa MOI na kupelekwa ICU siku si nyingi...
 
Last edited by a moderator:
Juve kwa madrid?.............comedy kweli,juve iliyotoa jasho kwa timu gani majuzi?......hehhehehe..wamezoea dro subiri magoli hata kumi
 
We jamaa siku hizi umekuwa mtu wa kuchungulia na kutoka humu ndani.

Asee sikuwa nimetulia hasa wiki iliopita, masafa kidogo yalikua mengi ila kwa sasa nipo tele kama pishi la mchele.
 
Makipa ni Amelia, Copola na Andreacci

Mabeki ni Abate, Zacardo, Sylvestre, Mexes, Zapata na Constant

Viungo ni Birsa, Poli, Muntari, Nocerino, Emanuelson, The Young, Bro na Montolivo

Striker's ni Robinho, Matri na Balomania

Hao ndo sungusungu watakao msuta ndugu yangu Belo leo

Nasikia Rami kaanza mazoezi nanyi, ila kucheza mpaka baada ya dirisha dogo
 
Wanasema usiniite mzururaji wakati kila dakika tunakutana...
Mie na wewe sheikh wote tutatolewa MOI na kupelekwa ICU siku si nyingi...

ha ha haa!Chomba bhana!nilikuwa nakuchokoza tu utapike!
 
Leo ndo leo.

mmh!presha inapanda presha inashuka.halafu hawa pharmacy za uswazi huku hawauzi diclofenac?mie panadol hainitoshi leo!dah!baridi kali nasikia!kaugonjwa kaleee...Ronaldo aaargh uuwii!
 
Juve kwa madrid?.............comedy kweli,juve iliyotoa jasho kwa timu gani majuzi?......hehhehehe..wamezoea dro subiri magoli hata kumi

bwana we hauna hata faraja?mwenzio hapa namuwaza Ronaldo halafu unazidi kunitisha aargh!
 
Juve ya mwaka huu imekuwa hovyo sana, hata sielewi sababu ni nini, yaani hiyo mechi nataka kusikia matokeo sitaki kuiangalia!
 
Juve ya mwaka huu imekuwa hovyo sana, hata sielewi sababu ni nini, yaani hiyo mechi nataka kusikia matokeo sitaki kuiangalia!

Mbovu haswaaa ila kuku wetu wenyewe, manati ya nini?
 
bwana we hauna hata faraja?mwenzio hapa namuwaza Ronaldo halafu unazidi kunitisha aargh!
kuna timu moja ya romania sijui inaitwa stya.....juve kuwafunga tu wale ilikuwa kazi
 
Back
Top Bottom