JUST NOW: Kampeni Za CCM Shangarai Zadoda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JUST NOW: Kampeni Za CCM Shangarai Zadoda

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Puppy, Mar 29, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nimepita hapa Shangarai nikaona mkutano wa kampeni wa CCM ukiwa na wasikilizaji wasiozidi (eight to be exact).
    Wako na magari yao tu
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Weka picha tafadhali ili kuongeza mashiko ya thread:A S-coffee:
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah!imekula kwao
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu sasa hivi bado sana muda wa kampeni

    Namaanisha wabafunzi wa shule za msingi hawajatoka shule bado!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Pole zao!
    Wana Arumeru WASHASTUKIA utapeli wa hili genge la mabazazi!
     
  6. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uongo mwingine ni kujipa moyo tu,watu wanane unawajua wewe?,ccm wakose hata balozi mmoja na familia yake? mambo mengine nikujipamoyo pasipostahili wanaweza kukosa watu lakini si kihivyo bora ungesema eighty
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wewe unaongea kwa hisia wakati mtu yupo eneo la tukio!
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Matusi ya Leo sijui yataelekezwa kwa nani, ngoja nimwambie mwanangu asipite maeneo hayo!
    Leo Lusinde anaweza kuvua nguo kabisa!
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,465
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Wananchi wenye akili timamu hawawezi kuja kumsikiliza lusinde!
     
  10. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,011
    Likes Received: 2,198
    Trophy Points: 280
    Basi tuseme wapo eighty
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kampeni hizi nafikiri watu wanawakataza hata watoto wao kwenda kusikiliza.

    Haya matusi ya Lusinde kwa kweli ni mazuri mno......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    aisee chalii wangu,
    imekula kwao(sisiemu)!
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda matusi yamezidi maana watu wa huko ni wacha Mungu
     
  14. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    nikweli kabisa ukichanganya na sera mahiri za ccm zinatolewa na genius kama lusinde lazima wajae, chama kinachojali wanyonge lazima wakipende au sio
     
Loading...