Jumuiya ya watu wa Chemba zamani Kondoa Kusini

Jumuiya ya watu wa Chemba zamani Kondoa Kusini

A M. Lyimo

Member
Joined
May 27, 2013
Posts
50
Reaction score
27
Waishio Dar es Salaam na Pwani. Inakufahamisha mkutano wa wanachama wote na ambao bado awajawa wanachama waje wajiunge. Mkutano utafanyika tarehe 05/01/2014, Siku ya jumapili, Moshi hotel, Mazense tip top. Mkutano utaanza saa 8 kamili mchana mpaka saa 11 jioni. Ukisoma ujumbe huu, mfahamishe mwana Chemba unayemfahamu aishie Dar na Pwani.

Kwa mawasiliano zaidi, wasiliana na
mwenyekiti kwa No. 0765141939,0783868660

Mimi katibu No. 0718549065

Karibuni sana, umoja ni nguvu.
 
Back
Top Bottom