Jumuia ya Uamsho ina nguvu na Baraka zote za Wazanzibar na Viongozi wao kuvunja Muungano. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuia ya Uamsho ina nguvu na Baraka zote za Wazanzibar na Viongozi wao kuvunja Muungano.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakke, Jun 20, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
  2. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wasemao kuwa Uamsho ni Cuf tu wamecherewa Uamsho inaungwa mkono na Wananchi wote wa Zanzibar kwa lengo la madai ya kuvunja Muungano ambao umekuwa kero kwa Wazanzibar.

    Kinacho Fanya hivi sasa nikufungwa Paka Kengele tu ili Panya wacheze.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani cuf na ccm ni tofauti? kama ccm wanaunga mkono basi na cuf wataungamkono lao moja si ndo maana mukaungana ili Mchome makanisa na hilo kundi lenu la KIGAIDI la UAMSHO wa kuchoma makanisa
     
  4. kwamwewe

    kwamwewe JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,398
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    MNAFANYA MAKANISA NI UWANJA WA KUHIFADHIA NDERE , MNAPORIPUANA KWA POLISI MNAYACHOMA ILI KONDOO WAONGEZE SADAKA ??? ASKOFU MWINGINE ADAKWA NA UNGA - Global Publishers
     
Loading...