Jumatatu ogofya kwa January Makamba

Wiki nzima patakuwa hapakaliki kwa familia hii. Ila it's time jamani wawekwe kando. Ndio waharibifu wa chama pia.
 
Kwahiyo kufikia jioni waziri mpya wa mazingira ni Engineer zebedayo edward?.......ha ha ha,
very interesting
 
Ningekuwa makamba ningeishajitumbua mwenyewe siyo kusubiri kutumbuliwa
 
Makamba kawanyima nini? Muitaliano kamaliza, labda mjipange na lingine.
 
Nilichogundua mtoa mada una roho mbaya au unamwonea wivu makamba au kwa alikil yko fupi unadhan kufukuza tu ndo utendaji bora
Hili nalo ni kanusho jipya, nilidhani awamu hii ya tano ili uonekane mtendaji na mchapa kazi sharti utimue mtu au kuwafungia wenzako mageti.........anyway ngoja tuone mwisho wa hii tamthilia.
 
waziri kuwa na tuhuma inatosha kumtumbua apishe uchunguzi.
 
Sekunde, dakika na saa zinakwenda.....wacha tusubiri,,,,,,,yetu masikio,,,,,,,

,,,,,,,,loading.........
sidhani kama uwaziri sasa ndo kila kitu,tena umekuwa moto maana vichwa ngumu kina lisu ,mnyika wanakusubiri bungeni kukusulubu,huku mitandaoni napo wanakusulubu yaani ni mateso tu,kama una hela yako fanya biashara tafuta hela,mbona kina warren buffet sio mawaziri na wanaishi vizuri.

Ila wabongo nimewakubali kwa kufurahia majanga kwa wenzao
 
Wasingejibu yeye na dadake statement ya Mutaliano ingewaponya...
Tatizo kwenye utetezi wao wamekiri kiaina...
Waombe Mungu tu Magu asiwe anasoma mitandao...
Maana magazeti yamekauka

!
!
Magazeti yamepiga kimya au yamepigwa kimya? Hii inshu inamhusu January Makamba ambaye sio mtu wa kawaida.
 
Mbaya zaidi chama kinaonekana kumuandaa huyu mfalme wa Bumbuli kama mwenyeji wa Magogoni huko mbeleni
 
Saa hivi atakuwa mwili uko ofisini akili iko kijijini kwao Bumbuli. Siasa bwana kiboko.
 
Hakuna hoja hapo mkuu yule muitaliano kaongea vizuri sijaona shida ya makamba ilipo ila aliingizwa tu kwasababu ya dada yake.
Sawa ndio maana hata kwa Sefue hakukuwa na hoja yeyote kwenye ile habari ya gazeti la DIRA, huwa mnajivua akili kwa kushabikia na kupinga mambo huku mkitetea hao mabwana zenu lakini mwisho wa siku mnaumbuka, ingekuwa vema kama mngekuwa mnakaa kimya kuliko kujivua akili kwa kutetea ujinga.
 
Hakuna hoja hapo mkuu yule muitaliano kaongea vizuri sijaona shida ya makamba ilipo ila aliingizwa tu kwasababu ya dada yake.


Kumbuka hata Mzee Kitine alipojiuzuru hakuwa na shida bali aliingizwa tu kwasababu ya mkewe!
 
huyu jamaa ni shidaa akae pembeni majukumu aliyonayo insta na bumbuli ni makubwa mno!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…