Jumapili ijayo nataka kwenda kansani na mtoko huu,kuna shida?

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
121,105
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
121,105 2,000
Nataka nikitoka kanisani chap nipitie kwenye kikao cha ofisi,

sasa kwenye vikao mara nyingi huwa tunakuaga full gwanda

Juu lazima tutupie tshirt
View attachment 1228242

Chini suruali vaaa yoyote ile,so ntanyuka cardet yangu 1 na ngwasuma yangu chini

Gari ni lazima niwe nalo so ntaingia church na ndinga ya ofisi kama kawaida

View attachment 1228244
Kutokana na mvua za hapa na pale nadhani sitokosa mwamvuli kwa ajili ya vimanyunyu

kwakua wafanyakazi tunapewagwa kila kitu cha matumizi ya kila siku,mimi tayari nna mwamvuli wangu

View attachment 1228247

Sasa ndugu zanguni hebu tusaidiane kushauriana huuu mtoko ni sahihi au

ntaonekana kondooo ninaekaribia toroka zizini???

Wameleta na cover za bible sema sijafanikiwa kuipata ila

sijajua sasa kwa mtoko huu ntachukuliwaje?
Matendo ya Mungu si ya binadamu.. Ukifanya kwa dhihaka....
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
772
Points
1,000

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
772 1,000
Aisee nakuonea wivu ile mbaya, yaani unakwenda kanisani umevaa full nondo....T-shirt, unasindikizwa na gari la Konyagi huku unaingia kanisani umeshika mwamvuli. Aisee hapa hata Padri akikuona atakufutia dhambi na kulamba miguu yako.
kweli mkuuu??

asante kwa kunitia moyo
 

Forum statistics

Threads 1,343,516
Members 515,078
Posts 32,787,263
Top