Jumapili ijayo nataka kwenda kansani na mtoko huu,kuna shida?

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
772
Points
1,000

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
772 1,000
Nataka nikitoka kanisani chap nipitie kwenye kikao cha ofisi,

sasa kwenye vikao mara nyingi huwa tunakuaga full gwanda

Juu lazima tutupie tshirt
h800-495105Hx5dH9D8.jpg


Chini suruali vaaa yoyote ile,so ntanyuka cardet yangu 1 na ngwasuma yangu chini

Gari ni lazima niwe nalo so ntaingia church na ndinga ya ofisi kama kawaida

h800-495105uuX4B8Pd.jpg

Kutokana na mvua za hapa na pale nadhani sitokosa mwamvuli kwa ajili ya vimanyunyu

kwakua wafanyakazi tunapewagwa kila kitu cha matumizi ya kila siku,mimi tayari nna mwamvuli wangu

1.jpg


Sasa ndugu zanguni hebu tusaidiane kushauriana huuu mtoko ni sahihi au

ntaonekana kondooo ninaekaribia toroka zizini???

Wameleta na cover za bible sema sijafanikiwa kuipata ila

sijajua sasa kwa mtoko huu ntachukuliwaje?
 

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,764
Points
2,000

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,764 2,000
Nataka nikitoka kanisani chap nipitie kwenye kikao cha ofisi,

sasa kwenye vikao mara nyingi huwa tunakuaga full gwanda

Juu lazima tutupie tshirt
View attachment 1228242

Chini suruali vaaa yoyote ile,so ntanyuka cardet yangu 1 na ngwasuma yangu chini

Gari ni lazima niwe nalo so ntaingia church na ndinga ya ofisi kama kawaida

View attachment 1228244
Kutokana na mvua za hapa na pale nadhani sitokosa mwamvuli kwa ajili ya vimanyunyu

kwakua wafanyakazi tunapewagwa kila kitu cha matumizi ya kila siku,mimi tayari nna mwamvuli wangu

View attachment 1228247

Sasa ndugu zanguni hebu tusaidiane kushauriana huuu mtoko ni sahihi au

ntaonekana kondooo ninaekaribia toroka zizini???

Wameleta na cover za bible sema sijafanikiwa kuipata ila

sijajua sasa kwa mtoko huu ntachukuliwaje?
Mimi nimenza kwenda hivyo tangu J.2 iliyopita.

Na nimepewa kitengo cha ukusanyaji sadaka.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,416
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,416 2,000
Haina shida mbona sisi tunavaa iloandikwa "glory to god"tunaingia nayo guest na bar.
Nataka nikitoka kanisani chap nipitie kwenye kikao cha ofisi,

sasa kwenye vikao mara nyingi huwa tunakuaga full gwanda

Juu lazima tutupie tshirt
View attachment 1228242

Chini suruali vaaa yoyote ile,so ntanyuka cardet yangu 1 na ngwasuma yangu chini

Gari ni lazima niwe nalo so ntaingia church na ndinga ya ofisi kama kawaida

View attachment 1228244
Kutokana na mvua za hapa na pale nadhani sitokosa mwamvuli kwa ajili ya vimanyunyu

kwakua wafanyakazi tunapewagwa kila kitu cha matumizi ya kila siku,mimi tayari nna mwamvuli wangu

View attachment 1228247

Sasa ndugu zanguni hebu tusaidiane kushauriana huuu mtoko ni sahihi au

ntaonekana kondooo ninaekaribia toroka zizini???

Wameleta na cover za bible sema sijafanikiwa kuipata ila

sijajua sasa kwa mtoko huu ntachukuliwaje?
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,892
Points
2,000

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,892 2,000
Nataka nikitoka kanisani chap nipitie kwenye kikao cha ofisi,

sasa kwenye vikao mara nyingi huwa tunakuaga full gwanda

Juu lazima tutupie tshirt
View attachment 1228242

Chini suruali vaaa yoyote ile,so ntanyuka cardet yangu 1 na ngwasuma yangu chini

Gari ni lazima niwe nalo so ntaingia church na ndinga ya ofisi kama kawaida

View attachment 1228244
Kutokana na mvua za hapa na pale nadhani sitokosa mwamvuli kwa ajili ya vimanyunyu

kwakua wafanyakazi tunapewagwa kila kitu cha matumizi ya kila siku,mimi tayari nna mwamvuli wangu

View attachment 1228247

Sasa ndugu zanguni hebu tusaidiane kushauriana huuu mtoko ni sahihi au

ntaonekana kondooo ninaekaribia toroka zizini???

Wameleta na cover za bible sema sijafanikiwa kuipata ila

sijajua sasa kwa mtoko huu ntachukuliwaje?

Aisee nakuonea wivu ile mbaya, yaani unakwenda kanisani umevaa full nondo....T-shirt, unasindikizwa na gari la Konyagi huku unaingia kanisani umeshika mwamvuli. Aisee hapa hata Padri akikuona atakufutia dhambi na kulamba miguu yako.
 

Forum statistics

Threads 1,343,525
Members 515,078
Posts 32,787,439
Top