Jumaa kareem


Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,059
Likes
274
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,059 274 180
A,alaykum Warahmatullah Wabarakatu. Nakutakieni ijumaa njema yenye furaha na neema. Wana JF wote na Watanzania kwa jumla. M/MUNGU atuondoshee balaa za duniani na akhera, atuepushie na adhabu ya moto. AMEEN.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Peleka salamu zako FB, hazina tija hizi salamu.
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,059
Likes
274
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,059 274 180
Peleka salamu zako FB, hazina tija hizi salamu.
Hazina tija kwako wewe tu, kama lilivyo jina lako. Kwa wengine zina maana tena sana. Kwa taarifa yako KABWELA hizo sio salamu, uliza ufahamishwe maana yake. Idiot.
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,943
Likes
1,525
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,943 1,525 280
ameen kiongozi
 

Forum statistics

Threads 1,238,030
Members 475,830
Posts 29,310,139