Juma Nyoso anahitaji msaada wa kitaalamu haraka

Juma Nyoso anahitaji msaada wa kitaalamu haraka

Hata mimi japo si mpenzi wa ligi ya Tanzania lkn jamaa anahitaji uangalizi wa kitaaluma aisee. Hivi hajawahi kuishi Malindi Zanzibar? Maana watu wale balaa.
 
Kama kafanya hayo, nadhani hastaili kabisa kuwa mwanamichezo, mimi nadhani adhabu yake iwe
NI KUFUNGIWA KUCHEZA SOKA MAISHA ili iwe fundisho kwake na kwa wengine wenye tabia chafu kama zake.

Tatizo la vijana wa bongo huwa wanaiga kuvuta miraaa ndio matokeo yake hayo.
 
Back
Top Bottom