Juma Nkamia yupo BBC anantetea posho

Juma Nkamia yupo BBC anantetea posho

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
310
Reaction score
66
Kuna mjadala wa posho bbc, Juma Nkamia na Zitoo wanapambana kwa mawazo, Nkamia anasema posho ziendelee kuwepo na ziongezwe kwani ni vihela kidogo na kwanza hazitoshi!
 
mpumbavu kabisa huyo,kwanza kihiyo mkubwa huyo nkamia.
 
nkamia kushindwa kutetea hoja yake kabaki kusema wanaopinga sitting allowance hawatembelei majimbo yao .
My take wabunge wetu hawajui majukumu yao , kusema wanahitaji posho ili wawape nauli wapiga -kura wao linadhihirisha walichaguliwa kwa bahati mbaya
 
Angalao leo nimesikia ukweli wa posho, marupurupu na mishahara ya wabunge wa Tanzania. Hawa jamaa wako peponi (kama pepo ipo lakini). Nimeshindwa kupata ulazima wa kuwapa hela zote hizo. Kigezo hasa ni nini? Ni elimu, utendaji, CV, uzoefu,mazingira ya kazi au kwa vile ni mbunge-mwanasiasa? khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!
 
angalao leo nimesikia ukweli wa posho, marupurupu na mishahara ya wabunge wa tanzania. Hawa jamaa wako peponi (kama pepo ipo lakini). Nimeshindwa kupata ulazima wa kuwapa hela zote hizo. Kigezo hasa ni nini? Ni elimu, utendaji, cv, uzoefu,mazingira ya kazi au kwa vile ni mbunge-mwanasiasa? Khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!

wanapewa hizo pesa za kula kwasababu waliomba kura (kula) hatimae wakapata kura zeno!
 
Back
Top Bottom