Juliana Shonza ni hatari kuliko tunavyodhani

Juliana Shonza ni hatari kuliko tunavyodhani

Hivi mnafikri CDM ipo kwa 7bu ya bahati tu? Kuna siri zipo mikononi mwa CDM ambazo zikiwekwa hadharani ni hatari kwa CCM na Serikali hiyo ndo bargaining strategy? Umeshamsikia tena huyo Shonza?
 
Waku habarini. Habari zilizopatikana toka kwa makada watiifu toka ccm ni kwamba baadhi ya makada wa ccm hawana imani na ujio wa masalia waliotimuliwa na chadema ikiwemo juliana shonza na mtela mwampamba ndani ya chama chao kipya cha ccm. Baadhi ya makada yasemekana hawana imani wala amani mioyoni ya kufanya nao kazi pamoja na kwa uwazi za chama hicho. Baadhi ya makada wamemtahadharisha Nape nnauye juu ya kuwapa kila jambo na mambo ya chama chao hao vijana. Mjumbe mmoja wa kamati kuu amenukuliwa akisema kuwa ' inabidi ccm iwe na tahadhari na vijana hawa isije ikawa wamekuja kupeleleza mambo ya chama chetu halafu baadae wakatukimbia' mwisho wa kunukuu. Wakuu inasemekana baadhi ya makada wanawasi wasi na wanahoji kwa nini waje ccm na wasiende vyama vingine vya upinzani? Wengine wanasema ukiwaangalia kwa makini mioyo yao iko upinzani halafu miili iko ccm! Wakuu nimenyetishiwa na kigogo mmoja toka makao makuu ya chama. Nawasilisha.
 
waambie wasiwe na wasiwasi huku chadema tulishawatimua
na kuhusu kwanini hawakwenda vyama vingine vya upinzani
wasingeweza kwenda vyama hivyo sababu walichofata ccm ni maslahi sasa mzee Mrema angewapa nini?
wanajua CCM ndio chama kinachoweza kuwapa pesa kwani kingependa kuwatumia kuichafua chadema
 
Kwa ujumla hao hawana jipya zaidi ya siasa za njaa. Ila kama itatokea mtu ndani ya ccm akawazibia mwanya wa kula basi kwa vyovyote watamwanzishia visa ili kuhakikisha wanaendelea kuishi. Cha msingi kuelewa ni kuwa hawa vijana wamezoea kuishi kwa majungu, uchonganishi na uwongo, hivyo viko kwenye damu zao na vigumu kuacha.

Katika hali ya kawaida hawana jipya wala la kutisha kama abavyo wanataka watu waamini. Binafsi nadhani ni topic nyingi zinazowahusu wanazianzisha wao ili kuendeleza attention za watu kwao.
 
waambie wasiwe na wasiwasi huku chadema tulishawatimua
na kuhusu kwanini hawakwenda vyama vingine vya upinzani
wasingeweza kwenda vyama hivyo sababu walichofata ccm ni maslahi sasa mzee Mrema angewapa nini?
wanajua CCM ndio chama kinachoweza kuwapa pesa kwani kingependa kuwatumia kuichafua chadema

Hata huko walipo watasutwa na nafsi zao zenye tamaa na uroho.
 
Juliana ni hatari..,na nadhani uamuzi wa kuwatimua vijana hawa kwa dhulma ili kuwalinda wakubwa fulani hasa dr slaa ulikuwa ni uamuzi mbaya sana kuwahi kufanywa na chama cha siasa....!
Juliana amekuwa ni moto ambao cdm hawataweza kuuzima.
 
Ni hatari akiwa chumbani.
Huku majukwaani hakuna anachoweza zaidi ya kutokwa na povu kupitia milango kadhaa ya fahamu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Raia Fulani, usiwe na wasiwasi Juliana anatumiwa tu kama vuvuzela na si muda mrefu watambwaga. Na hawezi kutuvuruga wana CDM tunaelewa mamluki na sifa zao. :wink: :wink: :wink:
 
Waku habarini. Habari zilizopatikana toka kwa makada watiifu toka ccm ni kwamba baadhi ya makada wa ccm hawana imani na ujio wa masalia waliotimuliwa na chadema ikiwemo juliana shonza na mtela mwampamba ndani ya chama chao kipya cha ccm. Baadhi ya makada yasemekana hawana imani wala amani mioyoni ya kufanya nao kazi pamoja na kwa uwazi za chama hicho. Baadhi ya makada wamemtahadharisha Nape nnauye juu ya kuwapa kila jambo na mambo ya chama chao hao vijana. Mjumbe mmoja wa kamati kuu amenukuliwa akisema kuwa ' inabidi ccm iwe na tahadhari na vijana hawa isije ikawa wamekuja kupeleleza mambo ya chama chetu halafu baadae wakatukimbia' mwisho wa kunukuu. Wakuu inasemekana baadhi ya makada wanawasi wasi na wanahoji kwa nini waje ccm na wasiende vyama vingine vya upinzani? Wengine wanasema ukiwaangalia kwa makini mioyo yao iko upinzani halafu miili iko ccm! Wakuu nimenyetishiwa na kigogo mmoja toka makao makuu ya chama. Nawasilisha.

mh! Hadi ccm wanawaogopa? Kazi ipo.
 
Kitakuwa chama cha kizembe kufumbia ukiukaji wa taratibu na kanuni za chama juliana wa kawaida sana hawezi kuwaogopesha chadema kufanya maamuzi pale panapobidi ili kufanya wanachama wake hata viongozi kufuata taratibu na kanuni huyo juliana yuko wapi sasa?
 
Back
Top Bottom