Jukwaa pendwa la wakubwa limeenda wapi???

Ikiwezekana waliondoe kabisa, wasilirudishe
 
hahaaa,ni bora lisirudishwe aiseeee....just kidding

Jamani hili jukwaa ni stress free hata ukikorofishwa n.a. boss kazini ukiingia kwenye jukwaa la wakubwa unafarijika kidogo.walirudishe tafadhali.
 
Jamani hili jukwaa ni stress free hata ukikorofishwa n.a. boss kazini ukiingia kwenye jukwaa la wakubwa unafarijika kidogo.walirudishe tafadhali.



usiwaze LINAMO,soon tunalirudisha
 
Huko kwenye jukwaa la wakubwa kuna nini wajameni?
Likirudi na mie nitaomba access maana naona nitakuwa nimepitwa sana.
naomba tu ukitulize cuzoo wangu kule si kuzuri...hahaa utapofuka..ndo maana sikuwah kukujuza kuhusu hilo jukwaa..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…