Wa kusoma JF-Expert Member Joined Jul 30, 2011 Posts 3,454 Reaction score 2,984 Apr 4, 2012 #1 Jamani kwa takribani wiki moja kama sio mbili hili jukwaa maarufu sana hapa JF silioni. Je limeondolewa kabisa au linafanyiwa marekebisho? Naombeni update zenu waku.
Jamani kwa takribani wiki moja kama sio mbili hili jukwaa maarufu sana hapa JF silioni. Je limeondolewa kabisa au linafanyiwa marekebisho? Naombeni update zenu waku.
S SALOK JF-Expert Member Joined Sep 20, 2011 Posts 3,629 Reaction score 2,310 Apr 4, 2012 #2 Limefanywa sub-forum kwenye jukwaa la sports & entertanment, ukifungua jukwaa hilo la sports utalikuta.
Limefanywa sub-forum kwenye jukwaa la sports & entertanment, ukifungua jukwaa hilo la sports utalikuta.
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Apr 4, 2012 #3 Wa kusoma said: Jamani kwa takribani wiki moja kama sio mbili hili jukwaa maarufu sana hapa JF silioni. Je limeondolewa kabisa au linafanyiwa marekebisho? Naombeni update zenu waku. Click to expand... Pole sana wa kusoma, Mie nadhan uendelee kukaza msuli tu, BTW,jukwaa lipo mie naliona na nilikua huko mda si mrefu!
Wa kusoma said: Jamani kwa takribani wiki moja kama sio mbili hili jukwaa maarufu sana hapa JF silioni. Je limeondolewa kabisa au linafanyiwa marekebisho? Naombeni update zenu waku. Click to expand... Pole sana wa kusoma, Mie nadhan uendelee kukaza msuli tu, BTW,jukwaa lipo mie naliona na nilikua huko mda si mrefu!
jchofachogenda JF-Expert Member Joined Jan 8, 2012 Posts 537 Reaction score 123 Apr 4, 2012 #4 Lipo kwenye jukwaa la sports &entertaiment kama sub forum lakini kwa mtazamo wangu Moderators wa JF waliludishe hili jukwaa lijitegemee kama mwanzo.
Lipo kwenye jukwaa la sports &entertaiment kama sub forum lakini kwa mtazamo wangu Moderators wa JF waliludishe hili jukwaa lijitegemee kama mwanzo.
Wa kusoma JF-Expert Member Joined Jul 30, 2011 Posts 3,454 Reaction score 2,984 Apr 4, 2012 Thread starter #5 Asanteni kwa maelekezo yenu, si unajua tulikuwa busy na ile forum mpya ya chaguzi ndogo. Ngoja niende kule fasta.
Asanteni kwa maelekezo yenu, si unajua tulikuwa busy na ile forum mpya ya chaguzi ndogo. Ngoja niende kule fasta.