Jukwaa gani hapa JF unapendelea sana kulitembelea?

Jukwaa gani hapa JF unapendelea sana kulitembelea?

mimi nipo la lugha ilhali naongelea humu
 
Habari zenu wakuu hivi ni jukwaa gani hapa jf unapendelea sana kulipitia kuliko mengine naanza na mimi napendelea sana kupitia jukwaa la International. Na habari na hoja mchanganyiko weka na ww yako
Jukwaa la uchawi na mambo ya giza.. Hata hivyo halipo
 
tech nalipenda san@ sema halina population of people
ungesema tu halina population ingetosha, unaposema halinapopulation of people inaweza kuwa na maana ya ziada, like! halina pop of people but animal or the like!
 
ungesema tu halina population ingetosha, unaposema halinapopulation of people inaweza kuwa na maana ya ziada, like! halina pop of people but animal or the like!
Nimekusoma
 
Back
Top Bottom