JPM SINGIDANI

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
16,808
2,000
Matumizi mabaya ya kodi zetu.


swissme
Nani anayetumia vizuri kodi? Tuache unafiki. ...JPM amepunguza sana matumizi mabaya ya resources za umma. Awamu iliyopita wanasiasa wameneemeka sana na matumizi ya rasilimali zetu wakiwemo wa vyama vya upinzani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom