Joyce banda buys interceptor fighter boats to defend lake malawi!


FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,732
Likes
8,024
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,732 8,024 280
[h=1]MALAWI TO PUT ARMED PATROL VESSELS ON LAKE MALAWI, “WE ARE ALREADY INVADED AS WE SPEAK” – PRESIDENT JOYCE BANDA.[/h] FULL STORY..
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,498
Likes
29,620
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,498 29,620 280
Wafanyakazi wa Serikalini Malawi, mishahara wamekosa mpaka wamepewa livu ya lazima, kumbe huyu mamaa kenda kununuwa boat za kulinda ziwa? hana akili kweli kweli, hivyo viboti vyake analinda nini? Tanzania isimvamie? pambaf.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,521
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,521 280
Wafanyakazi wa Serikalini Malawi, mishahara wamekosa mpaka wamepewa livu ya lazima, kumbe huyu mamaa kenda kununuwa boat za kulinda ziwa? hana akili kweli kweli, hivyo viboti vyake analinda nini? Tanzania isimvamie? pambaf.
Kwa hili kweli huyu mama ana matatizo sana.
 
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
102
Likes
96
Points
45
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
102 96 45
Uyu mama JB ana matatzo kbs!
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
problem huyu sema ajawa spcfc bt nahs analenfa ziwa nyasa na ju nliona anasgn makubaliano na m23 nairobi state house huyu kna mswven..kagame na kenyata washamnunua achelewi kuagza majeshi yake yaliyopo ktk muungano na TZ &SA congo watoe siri kwa m23 kna kagame wasije mhonga pesa walzoiba congo kwa kuuza dhahabu uhuru kenyata ni mnafk sana acha the hague imuhusu
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
problem huyu sema ajawa spcfc bt nahs analenfa ziwa nyasa na ju nliona anasgn makubaliano na m23 nairobi state house huyu kna mswven..kagame na kenyata washamnunua achelewi kuagza majeshi yake yaliyopo ktk muungano na TZ &SA congo watoe siri kwa m23 kna kagame wasije mhonga pesa walzoiba congo kwa kuuza dhahabu uhuru kenyata ni mnafk sana acha the hague imuhusu makubaliano na majambaz ya m23 ya nini???
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,325
Likes
15,855
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,325 15,855 280
problem huyu sema ajawa spcfc bt nahs analenfa ziwa nyasa na ju nliona anasgn makubaliano na m23 nairobi state house huyu kna mswven..kagame na kenyata washamnunua achelewi kuagza majeshi yake yaliyopo ktk muungano na TZ &SA congo watoe siri kwa m23 kna kagame wasije mhonga pesa walzoiba congo kwa kuuza dhahabu uhuru kenyata ni mnafk sana acha the hague imuhusu
mkuu mbona sielewi unamainiaha nini.au makengeza yangu yanazidi kunikengeza.
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,606
Likes
1,689
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,606 1,689 280
problem huyu sema ajawa spcfc bt nahs analenfa ziwa nyasa na ju nliona anasgn makubaliano na m23 nairobi state house huyu kna mswven..kagame na kenyata washamnunua achelewi kuagza majeshi yake yaliyopo ktk muungano na TZ &SA congo watoe siri kwa m23 kna kagame wasije mhonga pesa walzoiba congo kwa kuuza dhahabu uhuru kenyata ni mnafk sana acha the hague imuhusu
mkuu jaribu kuiandika vizuri nakupaste upya.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Wafanyakazi wa Serikalini Malawi, mishahara wamekosa mpaka wamepewa livu ya lazima, kumbe huyu mamaa kenda kununuwa boat za kulinda ziwa? hana akili kweli kweli, hivyo viboti vyake analinda nini? Tanzania isimvamie? pambaf.
lakini its OK kwa TZ kununua JET FIGHTERS???mgawo wa umeme,foleni,ufisadi wa kutupa,hata maji ya uhakika hakuna etc ila unachoona ni mishahara ya walimu wa malawi?? kama huu si uwendawazimu ni nini,and next time just mind your business maana Malawi ni nchi huru na hakuna mtu mwenye akili atasikiliza garbage zako.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,498
Likes
29,620
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,498 29,620 280
lakini its OK kwa TZ kununua JET FIGHTERS???mgawo wa umeme,foleni,ufisadi wa kutupa,hata maji ya uhakika hakuna etc ila unachoona ni mishahara ya walimu wa malawi?? kama huu si uwendawazimu ni nini,and next time just mind your business maana Malawi ni nchi huru na hakuna mtu mwenye akili atasikiliza garbage zako.
Mgao wa umeme: huwezi kusoma basi hata kuona huoni?

foleni; kuna nchi iliendelea bila kuwa na foleni?

Ufisadi: kuna ufisadi zaidi ya mchungajinwa kondoo kupora mke wa kondoo wake?

maji; ungekuwa huna maji ungekaa kwenye keyboard yako kuandika utumbo saa hizi? si ungekuwa unatafuta maji.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Mgao wa umeme: huwezi kusoma basi hata kuona huoni?

foleni; kuna nchi iliendelea bila kuwa na foleni?

Ufisadi: kuna ufisadi zaidi ya mchungajinwa kondoo kupora mke wa kondoo wake?

maji; ungekuwa huna maji ungekaa kwenye keyboard yako kuandika utumbo saa hizi? si ungekuwa unatafuta maji.
Kwenda zako hypocrite mkubwa wee na umeishiwa maana hata unachoandika mwenyewe huelewi.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,732
Likes
8,024
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,732 8,024 280
Kwenda zako hypocrite mkubwa wee na umeishiwa maana hata unachoandika mwenyewe huelewi.
duuh.., sasa mbona hakuna hoja hapa.., (faiza & koba)
 
Chikwa

Chikwa

Senior Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
138
Likes
1
Points
35
Chikwa

Chikwa

Senior Member
Joined Jul 26, 2012
138 1 35
Point of correction mkuu ni Lake Nyasa sio Lake Malawi!
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,359
Likes
2,060
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,359 2,060 280
lakini its OK kwa TZ kununua JET FIGHTERS???mgawo wa umeme,foleni,ufisadi wa kutupa,hata maji ya uhakika hakuna etc ila unachoona ni mishahara ya walimu wa malawi?? kama huu si uwendawazimu ni nini,and next time just mind your business maana Malawi ni nchi huru na hakuna mtu mwenye akili atasikiliza garbage zako.
Mkuu ndio ni muhimu Tanzania kununua JET FIGHTERS, tena ikiwezekana waongeze, tuko vitani na M23 lazima tujiimarishe kiulinzi. Mgao wa umeme hili ni tatizo la kila siku, haimaaniishi eti tusijijenge kijeshi kisa tuna mgao au kuna foleni, nahisi kama wewe umeandika garbage.... Kama unasema nchi haina pesa na kuwa ushawapa watu leave, tena vipi uwe na pesa ya kununua boti za kivita? Unanunua boti za kivita huku watu wanakufa njaa, kisha hizo boti nazo tutaambiwa hakuna pesa ya mafuta ya izo boti kufanya patrol kila siku, so whats the point? Uyu bibi Lake Nyasa ameifanya ndio mtaji wake wa siasa....
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,751
Likes
889
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,751 889 280
Pumbavuuuuu kabisa.
Huyu mwanamke anaacha raia wake wafe kwa njaa na ukosefu wa matibabu anaenda kujihami ziwani.
kwake yeye ni investment kwani akishinda hiyo battle ya lake malawi/nyasa atapata hela za mafuta toka hapo.
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,462
Likes
568
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,462 568 280
Kwenda zako hypocrite mkubwa wee na umeishiwa maana hata unachoandika mwenyewe huelewi.

We Koba huwa unatatizo gani? Kuna topic zikiguswa huwa unakuja kwa kasi na jazba na huchelewi kuporomosha matusi.
Ni aina gani ya ustaarabu uliyonayo ambayo inakuzuia kujadili vitu bila matusi na kejeli?
 

Forum statistics

Threads 1,252,149
Members 482,015
Posts 29,798,296