Joyce banda buys interceptor fighter boats to defend lake malawi!

Joyce banda buys interceptor fighter boats to defend lake malawi!

We Koba huwa unatatizo gani? Kuna topic zikiguswa huwa unakuja kwa kasi na jazba na huchelewi kuporomosha matusi.
Ni aina gani ya ustaarabu uliyonayo ambayo inakuzuia kujadili vitu bila matusi na kejeli?


Ukiona koba kaibuka ujue mmeitaja Rwanda! bado mwingine anaitwa mukamasima kama sikosei jina lake! hao ni watu wanaomwabudu sana kagame ni maadui wakubwa wa nchi hii.Lakini uki trace IP adress zao utajua wako maeneo gani huo ndiyo uzuri wake.Threat ya koba kwa Tz ni ndogo otherwise tungeweza kumfunua tu kwamba yeye ni nani maadamu yumo humu kwenye cyberspace!
 
Hivi uchaguzi mkuu Malawi ni lini?

Uchaguzi utafanyika mwaka ujao tarehe 20th May, 2014.Tutaenda na kuendesha kampeni ya nguvu kuhakikisha kuwa hapiti hata afanyaje hapiti.Tanzania hatuwezi zungukwa na kichaa anayetusumbua kama huyu mama.Tanzania tulimpa hadi eneo kama lile la Malawi Cargo kurasini Dar es salaam kusaidia usafirishaji mizigo yake kwenda malawi hajaridhika anataka na eneo la ziwa.

Lengo la vi-boat hivyo anatafuta kisingizio cha kuahirisha uchaguzi ili kuendelea kutawala kwa kisingizio cha kuwa hali ni tete kati ya Tanzania na malawi.Hivyo kwa kuwa yuko vitani uchaguzi usifanyike.Wanadiplomasia jikiteni kuelimisha wamalawi kuwa tarehe ya uchaguzi asipige chenga kwa kisingizio chochote.

Mla rushwa mkubwa aliuza ndege ya raisi akala commision sasa kanunua boti kala commission.Tunafuatilia akaunti zake tutawaambia uozo wake kipindi si kirefu wamalawi wamjue huyo mama kibaka.
 
Huyo mama Banda, hanipi presha hata kidogo. Japo wanasema kiusalama husizarau mtu/kitu hata kama ni dhaifu lakini kwa huyo, walha!.
 
Pumbavuuuuu kabisa.
Huyu mwanamke anaacha raia wake wafe kwa njaa na ukosefu wa matibabu anaenda kujihami ziwani.

ndiyo maana Mbingu alimsideline. Issue ya Ziwa hata aende ICJ atapigwa chini tu. Serikali haina hata pesa ya kulipa watumishi mishahara, unakimbilia kununua silaha. Ujinga kabisa. Hivi vi nchi vidogo vidogo, viongozi wake shida tupu.
 
Huyu JB asichukuliwe kirahisi, definitely hivi ni vita vya kugombania resources! Imethibitika kuwa Ziwa Nyasa inahazina kubwa sana ya Gesi na Mafuta na asilimia kubwa ya hayo mafuta & Gesi yako upande wa Tanzania Kyela...Tayari Makampuni ya UK yalishafanya utafiti, a/c ya JB uswis tayari imeshatunishwa kama kawa! Huu ulikuwa mpango wa siku nyingi sana ndo maana siku shangaa sana google et al walibadili ichoro na majina from Lake NYasa to Lake Malawi... Tanzania tunalazimishwa kuingia mikataba ya kishenzi tena sometime soon! This tym kupitia presha ya huyu mama kibaraka mzoefu...
 
Watachakazwa sana kama walivyochakazwa M23. Waulize Ndugu zetu wa DRC wanaoishi Goma.
 
problem huyu sema ajawa spcfc bt nahs analenfa ziwa nyasa na ju nliona anasgn makubaliano na m23 nairobi state house huyu kna mswven..kagame na kenyata washamnunua achelewi kuagza majeshi yake yaliyopo ktk muungano na TZ &SA congo watoe siri kwa m23 kna kagame wasije mhonga pesa walzoiba congo kwa kuuza dhahabu uhuru kenyata ni mnafk sana acha the hague imuhusu makubaliano na majambaz ya m23 ya nini???

Mkuu hueleweki..
 
We Koba huwa unatatizo gani? Kuna topic zikiguswa huwa unakuja kwa kasi na jazba na huchelewi kuporomosha matusi.
Ni aina gani ya ustaarabu uliyonayo ambayo inakuzuia kujadili vitu bila matusi na kejeli?
Unaona ninayoporomosha mimi tuu,angalia wanayoniporomeshea ndio uongea,tatizo why mtu kununua boat kulinda nchi yake iwe issue for a reason nchi yake ni maskini haiwezi kulipa mishahara ya walimu then at the same time nyumbani wananunua expensive jet fighters huku hata umeme hakuna na njia hazipitiki,nchi zote hizi ni maskini wa kutupa na hakuna mwenye afadhari hapo wote wanaishi kwa drip ya mzungu,na acha kuwa bias nenda kawaambie wale interahamwe waliojificha humu kusambaza sumu waache propaganda
 
Wafanyakazi wa Serikalini Malawi, mishahara wamekosa mpaka wamepewa livu ya lazima, kumbe huyu mamaa kenda kununuwa boat za kulinda ziwa? hana akili kweli kweli, hivyo viboti vyake analinda nini? Tanzania isimvamie? pambaf.

Huyu Mama hana akili kama viongozi wa Magamba walioficha hela Uswisi na kulipia kodi huko wakati Watanzania hali zao duni. Pambaf zao!!!!!!!!!
 
Nilipenda sana alivomchunia jk kule Qunu..hahaaa
 
huu ndo ujinga wa mtu mweusi nchi masikini kama malawi hata chakula tabu, mishahara ya wafanyakazi hamna anaenda kununua boat ya kijeshi kwa lipi hasa? nani aliemwambia TZ wanataka vita? ni ujinga wa hali juu nadhan kwa mambo kama haya una weza ona uwezo wao wa kufikiri unapofikia!!!
 
[h=1]MALAWI TO PUT ARMED PATROL VESSELS ON LAKE MALAWI, “WE ARE ALREADY INVADED AS WE SPEAK” – PRESIDENT JOYCE BANDA.[/h] FULL STORY..

Your excellence Joyce Banda Malawian president beware of the steps you take to settle your political dispute.Who is envading you at lake Nyasa? Remember Late Kamuzu Banda had the same dream but turned it down to stay with his neighbours peacefuly.Remember what has befallen Idd Amin of Uganda. Ask M 23 rebels they will help you undestand the danger of playing with the sleeping lion.
 
Wafanyakazi wa Serikalini Malawi, mishahara wamekosa mpaka wamepewa livu ya lazima, kumbe huyu mamaa kenda kununuwa boat za kulinda ziwa? hana akili kweli kweli, hivyo viboti vyake analinda nini? Tanzania isimvamie? pambaf.

mama na kagame akili zao sawa kabisa!
 
Unaona ninayoporomosha mimi tuu,angalia wanayoniporomeshea ndio uongea,tatizo why mtu kununua boat kulinda nchi yake iwe issue for a reason nchi yake ni maskini haiwezi kulipa mishahara ya walimu then at the same time nyumbani wananunua expensive jet fighters huku hata umeme hakuna na njia hazipitiki,nchi zote hizi ni maskini wa kutupa na hakuna mwenye afadhari hapo wote wanaishi kwa drip ya mzungu,na acha kuwa bias nenda kawaambie wale interahamwe waliojificha humu kusambaza sumu waache propaganda

heri umekuwa mtusi na si matanzania, naona kipigo cha GOMA bado kipo mioyoni mwenu, subirini ukombozi wa kigali wakaribia!
 
Back
Top Bottom