Journal Pape..Umenyenyua mikono? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Journal Pape..Umenyenyua mikono?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Nov 25, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mweka mabandiko maarufu wa hapa ndani anayekwenda kwa jina la JOURNAL PAPE amesalimu amri kwa mchokozi wake, na ameamua kuwaagiza mods wa'deactivate' kabisa ukumbi wake wa kutuma na kutumiwa PM's!
    Na ikumbukwe jana alitoa malalamiko kuwa kuna mtu hapa ndani anamtukana sana katika pm!
    Pole Mkuu, lakini unatukosesha wote mawasiliano ya ukaribu na wewe...!
     
Loading...