Josephine unazidi kumharibia Slaa, hutakaa uwe First Lady wa nchi hii

Josephine unazidi kumharibia Slaa, hutakaa uwe First Lady wa nchi hii

Status
Not open for further replies.
Joined
Dec 16, 2013
Posts
23
Reaction score
25
Wana JF,
Leo naomba tumjadili kidogo mtu anayeitwa JosephineMshumbuzi a.k.a Mchumba wa Dr. Slaaaliyeshindwa kufunga ndoa na hicho kibabu chake baada ya mke mwenzie (RoseKamili) kuwakamata mahakamani. Huyu mwanamke ni tatizo na Slaa ameshindwakabisa kumdhibiti na sijui anatakaje urais ikiwa hawezi hata kumdhibiti mkewake. Naweza kudondoa machache hapa kuhusu huyu mwanamke na athari zake kwachama:

  1. Tunaweza kusema wazi kwamba kama CDMitazama leo kwa wimbi la ACT-Tanzania linaloonekana kuja kuipiga CDM, chanzo niJosephine. Ndiye aliyeanzisha mgogoro na Mwigamba na kushinikiza Slaa kumfukuzaMwigamba kinyume cha taratibu za chama kwa sababu alikuwa anazuia dili zakekama ile ya kutengeneza database ya computer kwa milioni 10 bila kupitia tendercommittee, kwa kutumia Microsoft access wakati program hiyo inatengenezwa kwalaki 5. Akadanganya kwamba hiyo ni accounting package wakati siyo. HatimayeMwigamba alikuja kujiunga na akina Zitto na leo tunashuhudia akiwa ni nguzomuhimu kwenye ACT-Tanzania kama katibu mkuu na CDM hawajui uwezo wa Mwigambawala hawajawahi kujiuliza Mwigamba aliijengaje Arusha ikawa ngome ya CDM katikamuda wa miezi 4 tu tangu achaguliwe kuwa Mwenyekiti wa Mkoa. Subirini kivumbicha ACT – Tanzania kitakavyoisambaratisha CDM ndo mtamwelewa huyo jamaa.
  2. Ni Josephine huyo huyo ambaye amekuwaakiendesha mapambano dhidi ya Zitto kwa kuhofia kwamba Zitto atakuja kuwatishio kwa mume wake kwenye kugombea urais kupitia CDM. Matokeo yake kukawa nauhasama mkubwa kati ya Zitto, Slaa na Mbowe. Naomba niwahakikishie kwamba ulewaraka wa siri unaomsema Zitto kwamba alikuwa akipokea mabilioni ya CCM naUsalama wa Taifa kuimaliza CDM ni kitu kilichoandaliwa na Mshumbuzi na vijanawake kwa makusudi ya kummaliza Zitto. Lakini leo Zitto anasemekana kuwa nyumaya akina Mwigamba katika kuanzisha ACT-Tanzania na Mbowe na Slaa wanajidaiwamesahau uwezo wa huyu kijana. Subirini ACT-Tanzania ipate usajili wa kudumuhalafu Zitto ahamie huko ndo tutaona kimbunga chake.
  3. Ni Josephine Mshumbuzi aliyeliweka jimbo laKawe sokoni kwa sasa. Alitumia muda mwingi kuwalobby madiwani wa CHADEMA waKawe ili hatimaye Halima Mdee aonekane hafai na yeye Mshumbuzi aje kugombeahapo 2015. Mdee akajikuta kwenye wakati mgumu sana. Wakati fulani wabunge waCDM wakiwa retreat pale Morogoro na Katibu mkuu Slaa akiwepo, Halima hakuwepo.Alipigiwa simu aeleze jinsi Josephine Mshumbuzi anavyovuruga jimbo lake,alikuwa anaongea akilia kwenye simu. Wachambuzi wa mambo wanasema Mdee kurudiKawe ni ndoto na Mshumbuzi ana mchango wake mkubwa kwa hilo.
  4. Ni Josephine Mshumbuzi aliyesababishakudumaa kwa BAWACHA. Anatumia ki-NGO chake cha wanawake kuhakikisha anawafikiawanawake wa CDM na kuunda mtandao wake na kumwambia mchumba wake kwamba katibumkuu wa BAWACHA Taifa (Naomi Kaihula) hafanyi kazi. Mara kadhaa Slaaamemshambulia Kaihula kwenye vikao akimwambia kwamba "Huna watu wewe, sijuiunafanya kazi gani. Mama (Josephine Mshumbuzi) amezunguka nchi nzima na tayariameshatengeneza mtandao mkubwa wa wanawake. Wewe unafanya nini". Hayo manenoyamekuwa yakimuumiza sana na kumkatisha tamaa Kaihula na hatimae barazalimedolola. CDM haina toucha kabisa na wanawake. Inang'ang'ana na vijana tenawale wa vijiweni wanywa viroba na kutafuna mirungi ambao hawana shahada zakupigia kura. Tukiendelea hivi tutaendelea kupigwa na 2015 tutapigwa tukiwatumesimama.
  5. Josephine Mshumbuzi ndiye aliyetuma messageile ambayo inadaiwa ilitumwa kwa IGP Mwema na Slaa siku moja kabla ya mauaji yaMwangosi. Hata Mbowe anajua kwamba ile msg aliiandika Josephine kwenye simu yaSlaa kisha akamwambia Slaa, "shika umtumie hii IGP", Slaa akachukua simu nakutuma. Ndo huyo aje kuwa rais wetu!!!??? Haikuwa msg ya busara hata kidogo na haifai kutumwa na kiongozi mkuu wachama tena anayedai kujiandaa kuingia madarakani. Lakini yote ni udhaifu kwamke mpaka kushindwa kumkatalia kufanya vitu vya kijinga.
  6. Kwa wale wanaojua, kuna ID humu JF inaitwa"Dr. W P Slaa". ID hiyo ipo pia facebook. Kiukweli hii ID haitumiwi na Slaabali Josephine. Anaitumia wakati mwingine kupost vitu vya kijinga, manenoyasiyo ya busara, spelling zimekosewa kosewa, lugha imekaa kama ya mtu wadarasa la saba, halafu eti maneno hayo yanaonekana yameandikwa na msomi kamaDr. Slaa. Soma mfano maneno hayo ya hapo chini alipokuwa anamjibu Msuki. Hiisiyo lugha ya Slaa. Huku ni kumdhalilisha Slaa mwenyewe na kumshushia hadhi yakuwa rais mtarajiwa na Slaa anajua yote anayoyaandika mkewe kwa kutumia jinalake na ameridhika! Nawaambia watanzania tushtuke. Tukichagua Slaa kuwa Raisnawahakikishia tutakuwa tumeingiza balaa kuliko Lucy Kibaki ndani ya ikulu yaTanzania. Mpaka mawaziri watachapwa makofi na mke wa rais. Tafakari!!!

Kama nilivyomnukuu Dr. Slaa kwenye thread nyingine.

Msuki,

Taarifa yako inaweza kuwa ni nzuri. Ili tusikuite mzushi na mpotoshaji, ebu wawekee watanzania tamko lolote au ushahidi wowote ambapo viongozi wa Chadema wametamka kuchangisha Watanzania kununua ndege, magari na kadhalika.

Mwaga nyaraka mkuu watu wakuamini. Vinginivyo ni chuki tu. Nadhani tukiamua kuweka mafanikio ya operation mbalimbali za Chadema utakimbia, kwa kuanzia na " madai ya Katiba, ambayo ccm haiku nayo kwenye ilani yake 2010, hakuna asiyekumbuka matamko ya mawaziri wa JK kuwa Taifa hili halihitaji Katiba Mpya, kususiwa JK na Wabunge wa Chadema kushinikiza Katiba Mpya, Maandamano mikoa mbalimbali....

Ningeweza kutoa malengo mbalimbali na mafanikio yake kwa kila operation. Kamanda, Kama hujui kufanya tathmini ya jambo omba wenye ujuzi wa jambo hili badala ya kukurupuka na kupotosha.

Bahati nzuri umma wa Watanzania wanaelewa malengo ya operations za Chadema. Jipime kwanini wewe uko upande wa wachache wasioelewa, huenda wewe ndio tatizo.
 
Sijui ayafanyayo Josephine..lakini kwa hilo la Halima Mdee Kawe sitamlaumu. Mimi ni mwanaChadema na mkazi wa jimbo la Kawe..na Halima Mdee kachemsha, hata kukutana nasi tu akatusikiliza (kama anavyofanya mwenzie Mnyika) hakuna..binafisi nishamtafuta kuhusu issue ya kujaa maji kutokana na makalavati yaliyoelekezwa majumbani mwa watu maeneo ya Tegeta Masaiti, Namanga, na Dawasco...hakuwahi kutupa ushirikiano hata kidogo. Hafanyi chochote kwa wanaKawe. Nimeshamtumia tweets kibao, hajibu, anapenda ku-retweet tweet za kipuuzi puuzi tu sijui udaku, mpira, na siasa za kishabiki...Nitabaki mwaminifu kwa Chadema lakini James Mbatia akisimama Kawe 2015 Nampa kura yangu!
 
Kitaeleweka tu
JF hatuna huu muda jaribu FaceBook, pia weka na ya Salma Kikwete ili twende sawa.

JF JF JF na thread
 
Last edited by a moderator:
Mmh, mnamuonea bure Jose wa ukweli, mlitegemea nini kutoka kwake?!
 
Sijui ayafanyayo Josephine..lakini kwa hilo la Halima Mdee Kawe sitamlaumu. Mimi ni mwanaChadema na mkazi wa jimbo la Kawe..na Halima Mdee kachemsha, hata kukutana nasi tu akatusikiliza (kama anavyofanya mwenzie Mnyika) hakuna..binafisi nishamtafuta kuhusu issue ya kujaa maji kutokana na makalavati yaliyoelekezwa majumbani mwa watu maeneo ya Tegeta Masaiti, Namanga, na Dawasco...hakuwahi kutupa ushirikiano hata kidogo. Hafanyi chochote kwa wanaKawe. Nimeshamtumia tweets kibao, hajibu, anapenda ku-retweet tweet za kipuuzi puuzi tu sijui udaku, mpira, na siasa za kishabiki...Nitabaki mwaminifu kwa Chadema lakini James Mbatia akisimama Kawe 2015 Nampa kura yangu!
unavyoandika hata umri wa kupiga kura hujafikisha... pole sana!
 
Mmeshaa Fanya ikulu ni kariaakoo eee hata mushumbuzi anaweza kwenda pale ??
 
Wewe utakuwa ni Aunt Grace tu!

Ubaya ni kwamba Dr Slaa hachukui MASHOGA!

Sisi ndo wapiga kura,Tumejiandaa kumpeleka Dr Slaa Magogoni kama hutaki KUNYWA SUMU!

Pia kumbuka,nitafute!!!

NINATIBU WIVU!
 
Mtoa Maada kwa ushauri wangu wa bure...unazidi kuiangamiza ACT-Tz kwa mada za kipuuzi. Kwanza hicho ni chama chetu waha wa Ujiji. Huyo mwigamba, kitila ni kama waajiliwa wa saccos yetu. "waha kwanza....Taifa Baadae". Hii kaulimbiu ya mdau mmoja wa Fb inafaa sana.
 
hivi hii dizine ya wanachama wa chadema inawapata wapi maana siasa zao ni za kumbuana tu mitandaoni.cdm muwe mnawaenterview wanachama wapya ama sivyo chama kitajaa sampuli ya namna hii ambayo haikisaidii chama
 
Ndio mnajipromote hivi...mnayo kazi...hamtavuka mto..hichi chama sijui hata km kitampita TLP ktk kura
 
Mbona hata Dr.Slaa anajua hawezi kushinda urais wa Tanganyika.Akamuombe Natse ampishe pale Karatu.Labda akigombea Jembe Lissu anaweza kushinda ila huyu mzee atulie amlee Junior tu.
 
Hivi bado kuna watu hawalali wanamwazia dr slaa tu kweli ccm mna safari ndefu habari ya mujini kwa sasa ni kura ya siri unataka kupoteza watu maboya na ushindwe.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom