Jokofu (Friji) langu limezimika ghafla

Jokofu (Friji) langu limezimika ghafla

lizy beyb

Member
Joined
Aug 14, 2016
Posts
5
Reaction score
3
Habarini wanaJF

Jana usiku jokofu langu limezimika ghafla but sijafahamu tatizo ni nini, na nina utundu kidogo na mambo ya umeme. Naombeni ushauri wa mawazo na maoni pia.

Ahsante
 
Kwanza kabisa angalia hapo kwenye switch socket ukutani je!umeme upo unafika?? Kama upo fungua hiyo top plug hapo kwenye cable ya friji ndani kuna fuse (fiuzi) je ikipima inapitisha moto? Kama ni nzima !! Zunguka nyuma ya hilo friji chungulia hapo kwenye kompresa pembeni kuna kitu kinaitwa reley je inapokea moto na kotoa?? Katika hatua hizo tatu nadhani kuna same where problems!!! Chumguza hivyo leta mrejesho!!
 
Kwanza kabisa angalia hapo kwenye switch socket ukutani je!umeme upo unafika?? Kama upo fungua hiyo top plug hapo kwenye cable ya friji ndani kuna fuse (fiuzi) je ikipima inapitisha moto? Kama ni nzima !! Zunguka nyuma ya hilo friji chungulia hapo kwenye kompresa pembeni kuna kitu kinaitwa reley je inapokea moto na kotoa?? Katika hatua hizo tatu nadhani kuna same where problems!!! Chumguza hivyo leta mrejesho!!
Asante kwa ushauri....
Nimekagua sehemu hizo zote zinafanya kazi vzur.....i mean linawaka but halipati ubaridi!?
 
Kwanza kabisa angalia hapo kwenye switch socket ukutani je!umeme upo unafika?? Kama upo fungua hiyo top plug hapo kwenye cable ya friji ndani kuna fuse (fiuzi) je ikipima inapitisha moto? Kama ni nzima !! Zunguka nyuma ya hilo friji chungulia hapo kwenye kompresa pembeni kuna kitu kinaitwa reley je inapokea moto na kotoa?? Katika hatua hizo tatu nadhani kuna same where problems!!! Chumguza hivyo leta mrejesho!!
Wa stand me langu limezima taa aziwaki hila lina unguruma shida nn? Taa hile nyekundu ya kuonyesha kuwaka
 
Compressor haiungurumi kk mkubw.....
Nadhani relay ndo itakuwa nashida ata mi yangu ilikuwa hivyo ilikuwa inawaka lakin komplesa aingurumi nilichofanya nikaunga direct,nikiwasha tu on kwenye socket komplesa linaanza kuunguruma
 
Sio vyema saana bwana mikumiyetu kuunganisha direct hapo tafuta relay nyingine uirudishie..........!
 
Nimesafa Sana kumbe Kuna dogo alizungusha knob to +30 sasa compressor kimyaa na kitimoto kilo tatu imedefrost yote.
 
Hello wazima Frnd’s friji langu sijui linashida gani linawaka tu na kuunguluma lakini halipati ubaridi nimemwita amejaza lakini likaaza kufanya kazi kufika hasubuh tatizo limerudi nishauri ata nitengeneze mwenyew
 
Back
Top Bottom