Jokes

Jun 18, 2017
7
45
```Uchoyo ukifikia hapa bora kifo```,

*mama mmoja alikuwa anapakua chakula ghafla akackia hodi,akaficha chakula chini ya kochi,*
*mgeni alipoingia akaona moshi unatoka chini ya kochi.*
*Mgeni: Moshi wa nini huo?*
*Mama: Mwenzangu utaiweza mipanya ya humu kwa kuvuta bangi..*

*hahahahahahahahahahahhaha*

By
*FIT*
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom