Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Aug 13, 2012 Thread starter #21 philipo kidwanga said: sasa akibanwa na uharo itakuwaje. Click to expand... hahahahahaha.....ww kweli genious
philipo kidwanga said: sasa akibanwa na uharo itakuwaje. Click to expand... hahahahahaha.....ww kweli genious
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Aug 13, 2012 #22 princess enny said: ntajifanya mwendawazimu na mashetani juu!! mwenyewe atasepa!!!! khaaaaa!! Click to expand... Kha shem wangu leo umeniua,nakushauri uanze kutoa kozi ya kukataa wanaume,maana wengine humu wakipendwa wanaisusia JF...
princess enny said: ntajifanya mwendawazimu na mashetani juu!! mwenyewe atasepa!!!! khaaaaa!! Click to expand... Kha shem wangu leo umeniua,nakushauri uanze kutoa kozi ya kukataa wanaume,maana wengine humu wakipendwa wanaisusia JF...
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Aug 13, 2012 #23 Keagan said: Mweeeh tata jobaaah!fwana kungeta ngimbo oli ni syako see! Angwenda nghelebhuno!! Click to expand... ndagha nkamu
Keagan said: Mweeeh tata jobaaah!fwana kungeta ngimbo oli ni syako see! Angwenda nghelebhuno!! Click to expand... ndagha nkamu
princess enny JF-Expert Member Joined May 27, 2012 Posts 1,038 Reaction score 381 Aug 14, 2012 #24 Kunta Kinte said: kwi! kwi! kwi! humtaki papaa weye! Click to expand... cmtaki mie!!
princess enny JF-Expert Member Joined May 27, 2012 Posts 1,038 Reaction score 381 Aug 14, 2012 #25 St. Paka Mweusi said: Kha shem wangu leo umeniua,nakushauri uanze kutoa kozi ya kukataa wanaume,maana wengine humu wakipendwa wanaisusia JF... Click to expand... looooh kisa cha kuisusa JF kwa ajili ya baadhi ya watu!!! hapa ni full dozi!!
St. Paka Mweusi said: Kha shem wangu leo umeniua,nakushauri uanze kutoa kozi ya kukataa wanaume,maana wengine humu wakipendwa wanaisusia JF... Click to expand... looooh kisa cha kuisusa JF kwa ajili ya baadhi ya watu!!! hapa ni full dozi!!