John Pombe Magufuli ni Rais bora Afrika

John Pombe Magufuli ni Rais bora Afrika

Yani kakaa mwaka mmoja na Nusu madarakani mnamsifia sijui Kwa lipi alilofanya la maana lenye manufaa ya moja Kwa moja acheni kumpa sifa za kijinga au mnatafuta kuteuliwa watu wanafiki sana
 
Kwa muda mrefu haijawahi tokea katika Afrika kupatikana rais mwenye kuguswa na matatizo ya wananchi masikini kama rais wetu, John Pombe Magufuli.

Katika enzi za kupigania Uhuru Afrika palikuwa na wazalendo kama Mwl.Julius Nyerere , Patrick Lumumba, Kwame Nkuruma na wengine wengi.Wapigania Uhuru hawa walikuwa na moyo wa kizalendo wa hali ya juu katika nchi zao.

Wazalendo hawa walijitoa muhanga wa maisha yao kwa faida ya nchi zao na vizazi kwa vizazi.

Miaka ya sasa wazalendo kama hawa wako wachache sana.Libya alikuwepo Gaddafi, na Tanzania yupo rais John Pombe Magufuli.

Rais JPM amejitoa katika kuwatumikia wananchi maskini Tanzania.Hapati usingizi akiwafikiria kuwakomboa wananchi maskini.

Juhudi zake za kupinga rushwa, ufisadi na uwajibikaji wa viongozi ni kielelezo tosha rais huyu ana uzalendo uliotukuka.

Wananchi wa Tanzania wanabahati kubwa ya kumpata kiongozi huyu mwenye UCHUNGU na nchi.
Pole Pole nenda kajifunze Siasa.
Hizi Ngonjera utawapata Failures wenzako wa Benjamin tu
 
Utaisemeaje nafs ya mwenzio..et watz...mm n mtz but najuuuuuta kumpata rais kama hyo maguful
 
Kwani kazi anazofanya huzioni? Tusiwe wizi WA fadhila na si vizuri kubeza juhudi zake hata kama kwako unaona Ni ndogo
Naziona sana kama vijana kukosa ajira..madawa hosptal hakuna..maendeleo zeroo kabsa kutumbua wenye vyet fej nakumuacha bashite ambaye hata chet fake hana..kujeng uwanja wa ndege chato na kuweka taa za barabaran ili ztumiwe na punda maana punda ndo weng pale chato
 
Back
Top Bottom