John Pombe Magufuli ni pandikizi la CHADEMA?


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Waziri John Pombe Maguli, tofauti kabisa na ilivo kawaida ya mawaziri wengine wa CCM, anaonekana ni mtu makini, anayezingatia utawala wa sheria, asiyechanganya siasa na kazi na mtu mwenye kujali maslahi ya umma kuliko maslahi ya mafisadi wachache

.
Inawezekana John Pombe Magufuli akawa ni pandikizi la chandema ndani ya ccm?
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Sio pandikizi la Chadema ila ni mchapa kazi asiyependa kunufaisha wachache. Hongera sana Magufuli na Chadema ni chama ambacho kinazingatia maendeleo ya nchi
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
550
Likes
34
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
550 34 45
Kwa mda mrefu sana mimi nimeamini kwamba Magufuli ni pandikizi la CDM. Hii imethibitika wiki iliyopita pale waziri mkuu alipompinga wazi wazi. Sababu hasa ya kumpinga mbele za watu ni kuonesha kwamba huyupo katika kundi lao. Nafurahi sana kuona CDM tayari imeshapata mapandikizi.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Nyote hamumfahamu vizuri Siwakuwa pandikizi chadema,kwani chadema wana historia naye kwa mgombea wa chato!!
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
Achen upuuz mtu akiwa against na RA basi ni pandikiz. pambaaaf
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,257
Likes
4,608
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,257 4,608 280
Thanks again kuiinua CHADEMA,Yes Magufuli ni mwanachadema damu! na tunamtayarisha kuivunja CCM, utagundua kipindi cha kugombea urais 2015. (utopia)
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
nina amini kabisa kuwa mh pombe ni mmoja wa awatu makini waliopo ndani ya ccm.
la msingi ni walio ndani ya ccm kuwaondoa wote waliochafuka ili mfumo uwe kwa ajili ya kuleta maendeleo ya wananchi
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
8
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 8 135
Magufuli alikuwa mchapakazi hodari tangu enzi za mkapa wakati chadema bado haijaonekana kwenye ramani ya siasa za tanzania nakumbuka mkapa aliwahi kutamka waziwazi kwamba katika mawaziri wake wote magufuli alikuwa mchapa kazi hodari na akampa mlinzi wa kumlinda (bodyguard). Ina maana wakati ule magufuli alikuwa pandikizi la NCCR MAGEUZ!
 
Naloli

Naloli

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
416
Likes
2
Points
0
Naloli

Naloli

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
416 2 0
Tukumbuke kuna vyama vya siasa na kuna wanasiasa, haimaanishi kuwa kwa sababu chama cha CCM kimeshikwa na wanasiasa MAFISADI basi miongoni mwa wanasiasa/wanachama wa CCM hakuna wachapakazi au watu safi. Ni MAGUFULI huyuhuyu alisimama kidete kuhusu kuuzwa kwa jumba za serikali na baadhi ya nyumba anatuhumiwa kuchakachua uuzaji wake watu wote walimshambulia hata wasio safi mfano. ROSTAM kupitia gazeti lake la RAI walibeba Bango sana kuhusu kashfa hiyo sababu si mwanamtandao wenzao. Leo karudi tena kwenye CHAT, CDM mnaanza kudai ni member wenu mmempandikiza CCM je alipochakachua kuhusu mijengo ya UMMA mbona hatukuwasikia kusema ni Pandikizi lenu ndani ya CCM?
Tabia hii ya CDM kukimbilia majina makubwa (wanasiasa) inaanza kuwatafuna bila wao kuelewa oneni mlivyo mkumbatia MABERE MARANDO bingwa wa kutetea MAFISADI mahakamani ktk kesi wanazo shtakiwa kwa UFISADI wa Rasilimali za UMMA. Pia mmembeba SHIBUDA ambaye kwenye nyeupe anasema nyeupe na nyeusi anasema nyeusi mnaanza kumuona MZIGO. Sasa MAGUFULI anarudi kwenye kiwango chake mnadai PANDIKIZI lenu. Kweli siasa ni mchezo wa karata tatu.
Tukumbuke CCM,CUF,CDM,NCCR,TLP,NLD,NRA,UMD,UPDP,JAHAZI ASILIA vyote ni vyama vya siasa ambavyo ndani yake kuna wanasiasa, wanasiasa hao wamo wasafi na wachafu, wazalendo na Mafisadi. Hivyo Tusizame katika kushabikia vyama kama vile vinaongozwa na MALAIKA tukummbuke vyama vyote vinaongozwa na wanasiasa hivyo ni jukumu letu kuwapima na kuamua nani anatufaa kuwa kiongozi wetu
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
10
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 10 0
Thanks again kuiinua CHADEMA,Yes Magufuli ni mwanachadema damu! na tunamtayarisha kuivunja CCM, utagundua kipindi cha kugombea urais 2015. (utopia)
Tamaa ya Fisi kusubiri mkono wa Binadamu udondoke ale nyama!
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
44
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 44 135
Hizi sifa isijekuwa ni mitandao ya fitina za kuelekea 2015?
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Haiwezekani. Sawa sawa Uswe?
sasa mbona utendaji kazi wake unakinzana kabisa na msimamo wa CCM? unakumbuka ile issue ya samaki? unaona jinsi anavosimamia sheria huyu bwana? mi napata taabu kuamini huyu jamaa ni CCM
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hakuna alie msafi ndani ya SISIEM aaaaaaaaaaaaaghh.FULL STOP.
 
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
307
Likes
8
Points
0
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
307 8 0
What is Good is always Good, hakuna cha upandikizi hapo ni uchapakazi wake tu hata ndani ya CDM mnayotaja kuna wasio na uzalendo kama walivyo kwa CCM, kinachotakiwa ni wananchi kuwatambua na kuwamwaga wakati wa uchaguzi 2015 bila kujali itikadi. Kama mtu wa Chadema, CUF au NCCR hafai usimpe kura kwasababu unataka wapinzani waongoze au kwasababu mtu ni wa CCM chama chako ushakula posho na Tshirt na Kofia umebeba unapiga kura halafu unaanza kujutia. Tulia, tafakari chukua hatua.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
129
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 129 160
Waziri John Pombe Maguli, tofauti kabisa na ilivo kawaida ya mawaziri wengine wa CCM, anaonekana ni mtu makini, anayezingatia utawala wa sheria, asiyechanganya siasa na kazi na mtu mwenye kujali maslahi ya umma kuliko maslahi ya mafisadi wachache

.
Inawezekana John Pombe Magufuli akawa ni pandikizi la chandema ndani ya ccm?
Inaonekana wewe ndie pandikizi la mafisadi na unajaribu kufanya kazi uliyotumwa hapa jamvini.

Ciao,

Tiba
 
S

Societa Jesuit

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
200
Likes
1
Points
0
S

Societa Jesuit

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
200 1 0
Uswe uswe uswe..........kwangu mimi binafsi sioni kama hizo sifa anazo magufuli peke yake na tujifunze sana siasa za tanzania na msione Raila Odinga ni njinga alipokuja hapa tz baada ya kushindwa uchaguzi,na kabla Jacob Zuma hajapata uraisi alikuja hapa pia kwa muda wa siku chache,leo hii Museven anajitapa kama a good product of tanzania,tusijifanye hatumjui Milton Obote alitokea wapi,Joachim Chisano na Samora Mashel hatuwakumbuki?Laurent Kabila na mwanae je hatujala nao mihogo ya kukaanga hapa tz?...orodha ni ndefu sana CCM huwa wanacheza na hii jamii yetu jinga kwa kututafutia mtu ambaye anakubalika sana lakini matokea yake ni haya ya kaka yetu JK yuleee anaondoka na uchumi wetu...tujifunze kujua tatizo siyo mtu ...tatizo hapa ni chama chenye wazuri wachache na wabaya wengi.

kauli ya kingunge; wakati wote chama chetu kinanatafuta mgombea atakayekifanya chama kijinadi kupitia yeye...do we remember him what he said?


usafi wa mwili si usafi wa roho hata mnikate kichwa.....because I was born so, do not expect I will leave it to you.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,584
Likes
643
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,584 643 280
Ccm humchakachuaga kila mara , toka enzi za Nkapa hadi baby face Pinda
 
S

Sabi Sanda

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
412
Likes
0
Points
33
S

Sabi Sanda

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
412 0 33
Waziri John Pombe Maguli, tofauti kabisa na ilivo kawaida ya mawaziri wengine wa CCM, anaonekana ni mtu makini, anayezingatia utawala wa sheria, asiyechanganya siasa na kazi na mtu mwenye kujali maslahi ya umma kuliko maslahi ya mafisadi wachache

.
Inawezekana John Pombe Magufuli akawa ni pandikizi la chandema ndani ya ccm?
Pombe Hafai Kuwa Hata Katibu Kata Kwani ni Muhasherati Kupindukia.
clear.gif
 

Forum statistics

Threads 1,213,137
Members 461,976
Posts 28,468,279