John Pombe Magufuli ni pandikizi la CHADEMA?


M

MAGUNJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
1,008
Likes
478
Points
180
M

MAGUNJA

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
1,008 478 180
nina amini kabisa kuwa mh pombe ni mmoja wa awatu makini waliopo ndani ya ccm.
la msingi ni walio ndani ya ccm kuwaondoa wote waliochafuka ili mfumo uwe kwa ajili ya kuleta maendeleo ya wananchi
Haya mambo ya umakini, uadilifu, ufisadi sio mambo ya IMANI. Angalia barabara nyingi alizosimamia je ziko vizuri? zinakaa kipindi kilichokusudiwa kabla ya kuanza kuharibika? Je manunuzi ya wizara anayoisimamia hayana mashaka? Vivuko, boti za kasi nakadhalika zina thamani halisi ya fedha iliyolipwa? Je anachukua maamuzi sahihi kwa wakati muafaka yasiyoingizia taifa hasara? (hapa unaweza tafakari samaki wa magufuli), Je anasimama kidete kupinga sera sizizo na maslahi mapana ya nchi kama kuuza nyumba za watumishi wa serikali kisha watumishi hao hao kukaa hotelini? Je hana papara katika kuamua, akizungukwa na watu wanaomshangilia anamudu huo umaarufu au atafanya vioja? Ukipata majibu ya maswali kama haya waweza sasa kusema huyu ni mtu makini ndani ya chama. SI SWALA LA KUWA NA IMANI JUU YA UMAKINI WAKE.
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,665
Likes
1,156
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,665 1,156 280
Tutasikia mengi sana ktk kipindiki cha Kampeni lkn fainali ni tar.25.10.2015.
 
M

Mcharo son

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
2,222
Likes
812
Points
280
M

Mcharo son

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
2,222 812 280
kwa mda mrefu sana mimi nimeamini kwamba magufuli ni pandikizi la cdm. Hii imethibitika wiki iliyopita pale waziri mkuu alipompinga wazi wazi. Sababu hasa ya kumpinga mbele za watu ni kuonesha kwamba huyupo katika kundi lao. Nafurahi sana kuona cdm tayari imeshapata mapandikizi.
kula kwa lowasa. Hamtupigi chenga kirahisi hii tumeishtukia.
 
M

madenge8

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
441
Likes
17
Points
0
M

madenge8

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
441 17 0
Thanks again kuiinua CHADEMA,Yes Magufuli ni mwanachadema damu! na tunamtayarisha kuivunja CCM, utagundua kipindi cha kugombea urais 2015. (utopia)
kwema mkuu,???
 
M

MpajiGiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2014
Messages
272
Likes
3
Points
0
Age
28
M

MpajiGiva

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2014
272 3 0
Kitendo cha ccm kuchakachua katiba ya wananchi tu kinatosha kuuthibitisha unyonyaji wao,imebaki kutunyonya damu tu,kura kwa lowasa,delete ccm!
 
B

babarey.faraja

Member
Joined
Oct 8, 2015
Messages
21
Likes
6
Points
5
Age
34
B

babarey.faraja

Member
Joined Oct 8, 2015
21 6 5
Propoganda ni nyingi sana ila tusubiri 25 oct
 
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Likes
171
Points
160
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 171 160
Umesema mwenyewe kwamba Pombe anasimamia haki na CDM nao wanasimamia haki, so lazima interests zi coincide.Anaonekana kuwa tofauti na mainstream CCM kwa kuwa huko hakuna haki.Kama wote mnasimamia haki lazima mtafanana mawazo yenu.
Waziri John Pombe Maguli, tofauti kabisa na ilivo kawaida ya mawaziri wengine wa CCM, anaonekana ni mtu makini, anayezingatia utawala wa sheria, asiyechanganya siasa na kazi na mtu mwenye kujali maslahi ya umma kuliko maslahi ya mafisadi wachache

.
Inawezekana John Pombe Magufuli akawa ni pandikizi la chandema ndani ya ccm?
 
P

Pima mwenyewe

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2012
Messages
891
Likes
1
Points
0
P

Pima mwenyewe

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2012
891 1 0
Kwa mda mrefu sana mimi nimeamini kwamba Magufuli ni pandikizi la CDM. Hii imethibitika wiki iliyopita pale waziri mkuu alipompinga wazi wazi. Sababu hasa ya kumpinga mbele za watu ni kuonesha kwamba huyupo katika kundi lao. Nafurahi sana kuona CDM tayari imeshapata mapandikizi.
Basi kesi imeisha maana kumbe Magufuli anakubalika kotekote yaani ccm na chadema. Haya sasa yameisha tusubiri kumwapisha tu
 
M

Mapya Yaja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
561
Likes
342
Points
80
M

Mapya Yaja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
561 342 80
Mmeona muanze kumhusisha na chadema mkidhani ataonewa huruma? Hampati kitu yeye ni ccm full
 
Mwamba77

Mwamba77

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
279
Likes
13
Points
35
Mwamba77

Mwamba77

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
279 13 35
Kingunge aliondoka na password za ccm mliobaki endeleeni kuhangaika na kukosa usingizi.
 
monges

monges

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
1,039
Likes
246
Points
180
monges

monges

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
1,039 246 180
Haya mambo ya umakini, uadilifu, ufisadi sio mambo ya IMANI. Angalia barabara nyingi alizosimamia je ziko vizuri? zinakaa kipindi kilichokusudiwa kabla ya kuanza kuharibika? Je manunuzi ya wizara anayoisimamia hayana mashaka? Vivuko, boti za kasi nakadhalika zina thamani halisi ya fedha iliyolipwa? Je anachukua maamuzi sahihi kwa wakati muafaka yasiyoingizia taifa hasara? (hapa unaweza tafakari samaki wa magufuli), Je anasimama kidete kupinga sera sizizo na maslahi mapana ya nchi kama kuuza nyumba za watumishi wa serikali kisha watumishi hao hao kukaa hotelini? Je hana papara katika kuamua, akizungukwa na watu wanaomshangilia anamudu huo umaarufu au atafanya vioja? Ukipata majibu ya maswali kama haya waweza sasa kusema huyu ni mtu makini ndani ya chama. SI SWALA LA KUWA NA IMANI JUU YA UMAKINI WAKE.
Kwa kuongezea tu, ccm ni ya wakulima na wafanyakazi, ndo maana makongoro Nyerere alisema, mafisadi mnakipeleka chama chetu wapi na cc mtatuacha wapi tukiwa tunafanya nn? mutuachie chama chetu, kimsingi ndo wanaondoka hivyo, naamini chama kimeanza kuwa safi kabisa.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,427
Likes
6,787
Points
280
Age
30
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,427 6,787 280
Hahahahaha...john yupo under control of man himself freemanmbowe
 
Last edited by a moderator:
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,267
Likes
40
Points
145
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,267 40 145
Waziri John Pombe Maguli, tofauti kabisa na ilivo kawaida ya mawaziri wengine wa CCM, anaonekana ni mtu makini, anayezingatia utawala wa sheria, asiyechanganya siasa na kazi na mtu mwenye kujali maslahi ya umma kuliko maslahi ya mafisadi wachache

.
Inawezekana John Pombe Magufuli akawa ni pandikizi la chandema ndani ya ccm?
Usijaribu kumfananisha mtu msafi kama Magufuli na chama kichafu, cha wapiga dili na mashetani kama Chadema
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,267
Likes
40
Points
145
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,267 40 145
Kingunge aliondoka na password za ccm mliobaki endeleeni kuhangaika na kukosa usingizi.
Baada ya uchaguzi Kingunge atatueleza jinsi alivyotumiwa na akina Lowassa kumuua Nyerere alipokua mgonjwa London
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,267
Likes
40
Points
145
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,267 40 145
Kingunge aliondoka na password za ccm mliobaki endeleeni kuhangaika na kukosa usingizi.
Eti password. Kingunge alitimuliwa ccm. Hakuondoka. Rejea kufukuzwa nafasi zake zote. Ilipangwa ili atoke
 

Forum statistics

Threads 1,213,297
Members 462,055
Posts 28,473,206