John Pombe Magufuli ni pandikizi la CHADEMA? | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Pombe Magufuli ni pandikizi la CHADEMA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uswe, Mar 13, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waziri John Pombe Maguli, tofauti kabisa na ilivo kawaida ya mawaziri wengine wa CCM, anaonekana ni mtu makini, anayezingatia utawala wa sheria, asiyechanganya siasa na kazi na mtu mwenye kujali maslahi ya umma kuliko maslahi ya mafisadi wachache

    .
    Inawezekana John Pombe Magufuli akawa ni pandikizi la chandema ndani ya ccm?
     
  2. diwaniz

    diwaniz JF-Expert Member

    #41
    Dec 28, 2017
    Joined: Oct 25, 2014
    Messages: 268
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Acha kitanda:):):)
     
  3. Masenu K Msuya

    Masenu K Msuya Verified User

    #42
    Dec 29, 2017
    Joined: Jun 20, 2017
    Messages: 1,148
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    kumbe ndivyo mlivyokuwa mnajidanganya
     
  4. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #43
    Dec 29, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 18,444
    Likes Received: 59,370
    Trophy Points: 280
    Eeeeeeh

    Yaani nimecheka tu.. maana Chadema ya Dr. Slaa ilishakufa tangu aondoke. Sasa hivi imebaki chadema bomu ya ulafi na kutendeana mabaya kisa uongozi na umaarufu.
     
  5. kauga JR

    kauga JR JF-Expert Member

    #44
    Jan 9, 2018
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 1,725
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Vipi unaota au vyuma vimekaz?
     
Loading...