Mh. Magufuri na Takwimu kichwani
Hakika inafurahisha sana yaani Magufuri unataja (off head) urefu na majina ya barabara kuu na za mikoa za Tanzania, idadi ya Makandarasi waliosajiriwa, bajeti ya matengenezo ya barabara, wafadhili mbalimbali wa miradi ya barabara na madaraja n.k
Inaonyesha si tu kuwa unajua unachoshughulika nacho bali pia ulivyo na uwezo (Kipawa) wa kipekee wa kuweka kumbukumbu .
Hongera sana kwa kuongelea UVUNJAJI WA SHERIA KATIKA ROAD RESERVES NA KULITILIA MKAZO KILA MTU AWAJIBIKE KWA LILE ANALOPASWA KUAJIBIKA NALO!!!
Pamoja na yote nimeona kosa moja dogo kuwa Mh. Unafika mahala unalazimisha wewe ndiye uongoze kipindi kwa kusema unachotaka na si kujibu maswali ya mwandaaji wa kipindi na mwandaaji naye akabaki tu naitikikia mh! mh! Hili ni kosa dogo la kiufundi katika masuala mazima ya kuongea katika kadamnasi kupitia vyombo vya habari .
Hata hivyo nimefarijika na jinsi ulivyowasilisha Wizara yako na matarajio yako na kile unachokiamini.