John Okello

John Okello

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
2,150
Reaction score
1,824
Wakuu naomba kujua historia fupi ya John Okello
• Alikozaliwa na wazazi wake..
je ana ndugu wengine je wako hai?
• Alipokuwa Zanzibar je alikuwa anajishughurisha na nini?
• Alikuwa anaishi wapi akiwa Hapa Unguja?
• kwa mujibu wa muonekano wake anaonekana kuwa kijana..
• je alikuwa na mke? Au watoto kama alikuwa nao je wako wapi kwa sasa..?
• Baada ya mapinduzi hakuonekana tena je nini kilimpata?
[emoji830] je kulikuwa na marafiki wa karibu wa John Okello kama wapi wanamuelezeaje Okello.

Mwisho:
Je tukio la Okello lina funzo lolote kwa usalama na hatua wachukuazo?
nawasilisha.
 
Wakuu naomba kujua historia fupi ya John Okello
• Alikozaliwa na wazazi wake..
je ana ndugu wengine je wako hai?
• Alipokuwa Zanzibar je alikuwa anajishughurisha na nini?
• Alikuwa anaishi wapi akiwa Hapa Unguja?
• kwa mujibu wa muonekano wake anaonekana kuwa kijana..
• je alikuwa na mke? Au watoto kama alikuwa nao je wako wapi kwa sasa..?
• Baada ya mapinduzi hakuonekana tena je nini kilimpata?
[emoji830] je kulikuwa na marafiki wa karibu wa John Okello kama wapi wanamuelezeaje Okello.

Mwisho:
Je tukio la Okello lina funzo lolote kwa usalama na hatua wachukuazo?
nawasilisha.

Mkuu Wikipedia ingetii haswaa kiu yako kwa info za kutosha, ungeenda tu huko
https://en.m.wikipedia.org/wiki/John_Okello
 
Historia ya okelo niliisoma kama siyo huku ni kwenye mtandao gani sijui

Ila ilikua very interesting
 
Back
Top Bottom