John Mnyika wa Chadema ameshinda Ubungo


K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
968
Likes
318
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
968 318 80
, 02 November 2010 11:03

Mwanasiasa kijana machachari John Mnyika wa Chadema ameshinda kiti cha ubunge Jimbo la Ubungo mkoa wa Dar es Salaam kwa kujizolea kura 66,000 na kumshinda mpinzani wake mkuu Hawa Ng'umbi wa CCM aliyejipatia kura 50,000. Mwingine katika kinyang'anyiro hicho ni Julius Mtatiro wa CUF ambaye amepata kura kiasi cha 13,000 tu.
habari zaidi gazeti la mwananchi today updates
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
, 02 November 2010 11:03

Mwanasiasa kijana machachari John Mnyika wa Chadema ameshinda kiti cha ubunge Jimbo la Ubungo mkoa wa Dar es Salaam kwa kujizolea kura 66,000 na kumshinda mpinzani wake mkuu Hawa Ng'umbi wa CCM aliyejipatia kura 50,000. Mwingine katika kinyang'anyiro hicho ni Julius Mtatiro wa CUF ambaye amepata kura kiasi cha 13,000 tu.
habari zaidi gazeti la mwananchi today updates
Kaka kwani ni Lazima na wewe Upost bana, Mbona Post ya Ubungo Ishawekwa hapa na bado ni Mbichi kabisa wala haijapotea? Hivi unajua kwamba unatumia resource adimu iitwayo Memory?
 
L

logician mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
795
Likes
5
Points
0
L

logician mkuu

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
795 5 0
Ameshinda tena Kibamba
 

Forum statistics

Threads 1,250,692
Members 481,461
Posts 29,741,928