John Magufuli aunda rasmi mtandao kuisaka ikulu

John Magufuli aunda rasmi mtandao kuisaka ikulu

hizo ni fikra zako tuu, lakini umejitahidi kutumia akili zako kujaribu kubuni mawazo ya Raisi Mtarajiwa. kitu cha kushangaza utapata wengi tuu wakuamini ulichoandika hapaJF. huwa watu wana comment in agreement bila ya kujiuliza jee pana kaa ukweli hapa au ni propaganda na uzushi.

John Magufuli hahitaji mitandao yeye katengezewa mporomoko na Lowassa
Hili jukwaa lina watoto wengi sana kifikra.

Huyu ni wale wanaodhani amevaa nguo kifikra kumbe fikra zake za kitoto ziko uchi!

Eti ameunda mtandao na kuwaahidi madaraka. My left foot.
 
Private team ya Magufuli ina watu 5 tu, Dr Mfugale, N Mchechu, Urio, Dr Dau na DG wa NHIF na B Nyoni. Hao wote ni wabunge na mawaziri watarajiwa! Magafuli anaposema yeye ni kazi tu HATANII kuna baadhi ya wabunge wa upinzani wakipita wana nafasi ya uwaziri kwa JPM nao ni Zitto, Lembeli na H Mdee! stay tuned.
 
Private team ya Magufuli ina watu 5 tu, Dr Mfugale, N Mchechu, Urio, Dr Dau na DG wa NHIF na B Nyoni. Hao wote ni wabunge na mawaziri watarajiwa! Magafuli anaposema yeye ni kazi tu HATANII kuna baadhi ya wabunge wa upinzani wakipita wana nafasi ya uwaziri kwa JPM nao ni Zitto, Lembeli na H Mdee! stay tuned.
Wewe ni kama mbwa koko kabisa. Tangu lini katiba ikaruhusu serikali mseto
 
maghufuli akichaguliwa kuwa rais atakuwa rais hovyo kuliko hata jk. maana amesha haidi kugawa vyeo kama njugu kwa makada wa ccm hata wale walioshindwa kura za maoni ndani ya ccm. watanzania tuikatae ccm kwa matendo yake yote.

Ikatae wewe mwenyewe! wengine waache ndugu,hujiulizi hata imani za kidini unakuta ni moja kwa mfano Christian lakini kuna imani humo nyingi tu na zimetengeneza makundi kwa maana ya madhehebu.ukisema watu wote walalie ulipo wewe unajidanganya
 
Hatimaye mgombea urais kwa tiketi ya CCM John Magufuli ameunda rasmi mtandao wake kuisaka ikulu, nimethibitisha.

Mtandao huo unajumuisha watu mbalimbali ambao ni makada wa CCM walioahidiwa vyeo ili kupiga kampeni kufa kupona John Magufuli aweze kwenda ikulu. Ifuatayo ni orodha rasmi ya mtandao huo.
1) Waziri mkuu - William Lukuvi
2) Spika wa bunge - Samwel Sitta

Wapo walioahidiwa uwaziri kama January Makamba, Angela Kairuki, Asharose, Mwakyembe, Mwantumu Mahiza, Umi Mwalimu (Kati ya hao Kairuki, Mwantumu Mahiza na Mwalimu watapewa ubunge wa kuteuliwa.

Pia watakaoula kwenye ubunge wa kuteuliwa ni Benard Membe ambaye anatarajiwa kuwa waziri na Paul Makonda.

Aidha nimedokezwa kuwa Prof. Ibrahim Lipumba amependekezwa kuwa mshauri wa Magufuli kuhusu mambo ya kiuchumi huku Willbrod Slaa akizawadiwa ubalozi wa Tanzania nchini Finland.

Katika hatua nyingine nimedokezwa pia kuwa Lowassa amempendekeza Prof. Lipumba kuwa mbunge wa kuteuliwa na baadaye waziri wake wa fedha ikiwa atafanikiwa kuingia ikulu!

Sijaelewa, sasa hapa kwa magufuli mabadiliko yako wapi mbona utazani ni walewale tu. Nahisi nadanganywa sizani kama kutakuwa na mabadiliko.
 
Kwa Lowassa Anawaza Kumpa Waziri Wa Fedha Rostam Aziz, Na Waziri Wa Kutokuwa Na Wizara Maalum Kingunge
 
Hao Mawaziri hawawezi kumsaidia. Ndiyo kwanza wanamharibia kabisa
 
Hatimaye mgombea urais kwa tiketi ya CCM John Magufuli ameunda rasmi mtandao wake kuisaka ikulu, nimethibitisha.

Mtandao huo unajumuisha watu mbalimbali ambao ni makada wa CCM walioahidiwa vyeo ili kupiga kampeni kufa kupona John Magufuli aweze kwenda ikulu. Ifuatayo ni orodha rasmi ya mtandao huo.
1) Waziri mkuu - William Lukuvi
2) Spika wa bunge - Samwel Sitta

Wapo walioahidiwa uwaziri kama January Makamba, Angela Kairuki, Asharose, Mwakyembe, Mwantumu Mahiza, Umi Mwalimu (Kati ya hao Kairuki, Mwantumu Mahiza na Mwalimu watapewa ubunge wa kuteuliwa.

Pia watakaoula kwenye ubunge wa kuteuliwa ni Benard Membe ambaye anatarajiwa kuwa waziri na Paul Makonda.

Aidha nimedokezwa kuwa Prof. Ibrahim Lipumba amependekezwa kuwa mshauri wa Magufuli kuhusu mambo ya kiuchumi huku Willbrod Slaa akizawadiwa ubalozi wa Tanzania nchini Finland.

Katika hatua nyingine nimedokezwa pia kuwa Lowassa amempendekeza Prof. Lipumba kuwa mbunge wa kuteuliwa na baadaye waziri wake wa fedha ikiwa atafanikiwa kuingia ikulu!

Kweli sisi watanzania jamani kama tutawachagua CCM ni yale yale,hao wote waliotajwa hapo hakuna kitu kabisa.,Pia hii kauli ya mtu kuteuliwa kuwa kiongozi ,na sisi kuipachika jina AMEULA.kwa kweli inashangaza sana..Mtu anateuliwa kwenda kuwatumikia Wananchi sisi tunabaki kusema Fulani Ameula kwa kuwa kachaguliwa kuwa Waziri.Duu inashangaza sana.Nitawapa kura yangu UKAWA.sio Mijitu hipo serikali mimi nazaliwa mpka leo nina mjukuu.Nchi hovyooooo..Maprof nao hovyooooo.,
 
Hilo la Lukuvi ni kweli kutokana na mazingira..
 
Back
Top Bottom