John Kerry wa kipindi cha Obama ndio huyu wa Trump?

John Kerry wa kipindi cha Obama ndio huyu wa Trump?

PAPAKINYI - SJUT 2013

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Posts
367
Reaction score
251
habarini wadau!! kheri ya mwaka mpya!!!

ninachokisikia ni kuwa waziri wa mambo ya ndani wa donald trump anaitwa john kerry (sina hakika km linaandikwa hivyo). ninachokikumbuka ni kuwa waziri wa mambo ya nje wa obama alikuwa na jina kama hilo....swali langu kwa wajuzi ni je, mtu huyu ni yule yule au mwingine?
 
Hapana huyo unayemsema wa Mambo ya Ndani (Homeland Security) yeye anaitwa Gen. John F. Kelly na siyo "John Kerry". John Kerry alikuwa waziri wa Mambo ya Nchi za Nje wakati wa Obama wakati huyu wa Trump yeye anaitwa Rex Tillerson.
 
Hapana huyo unayemsema wa Mambo ya Ndani (Homeland Security) yeye anaitwa Gen. John F. Kelly na siyo "John Kerry". John Kerry alikuwa waziri wa Mambo ya Nchi za Nje wakati wa Obama wakati huyu wa Trump yeye anaitwa Rex Tillerson.
ahsante sana mkuu!!
 
Wakati vijinchi mshenzi kuwa waziri au naibu ni ulaji hivi huko US mtu kama 3-star general kuwa waziri inamwongezea nini katika maisha yake? Anyway, wao utumishi ni prestige na sio ulaji. Au mtu kama Trump kwamba anategemea urais wake ili apeleke watoto shule? Samahani kama nje ya mada.
 
Wakati vijinchi mshenzi kuwa waziri au naibu ni ulaji hivi huko US mtu kama 3-star general kuwa waziri inamwongezea nini katika maisha yake? Anyway, wao utumishi ni prestige na sio ulaji. Au mtu kama Trump kwamba anategemea urais wake ili apeleke watoto shule? Samahani kama nje ya mada.
vijinchi mshenzi
 
Back
Top Bottom