N'gwanantugwa
JF-Expert Member
- Apr 25, 2015
- 347
- 346
Kasheku Msukuma anasema inasaidia Kuongeza Nguvu za kulimaNilikuwa sijui mkuu wangu,
Kasheku Msukuma anasema inasaidia Kuongeza Nguvu za kulimaNilikuwa sijui mkuu wangu,
Ungeutolea mfano huo "mwingine"....Siasa sio vita, huo nao ni ushamba tu kama ushamba mwingine!
Amemuangalia ki-musoma
....Wa Afrika bado tuna safari ndefu, Kwahiyo hapo Heche ni Mjanja kwa kumuangalia hivyo HK?Ungeutolea mfano huo "mwingine"
Nikwambie kitu!
Mshamba yuko mtaa wa Luthuli, yaani Bonge moja la mshamba.
Ujaja sio kisawe cha ushamba.....Wa Afrika bado tuna safari ndefu, Kwahiyo hapo Heche ni Mjanja kwa kumuangalia hivyo HK?
Kwa wale wataalam wa "Photograph Intereptation" wataanza kuangalia nyuso za watu wote waliopo hapo kama kuna mwenye tabasamu, kama hakuna ina maana wote wamechoka na poroja na propaganda zinapigwa hapo; na kwa kuwa Heche ndiye Mbunge wao kwa maana ya mwakilishi wao, yeye ndiye anapaswa kuonesha kutoridhika kwao.
Akina delishaz lazima washangae, mwanaume anaogopa mende!Kwa tarime hilo mbona tabasamu angavu kabisa.... labda kwenu dar
Hahaaahaaa! very fun umeongeza day yangu mkuu!Kwa tarime hilo mbona tabasamu angavu kabisa.... labda kwenu dar
Kwa tarime hilo mbona tabasamu angavu kabisa.... labda kwenu dar
Kuna mchizi kasema hilo ni tabasamu lakulia denda demu.....
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀Kwa sisi wanaume wa bara,hapo kalembua
Amen! lakini huo ndo ukweli blaza!.. hiyo ndo romantic look yetuHahaaahaaa! very fun umeongeza day yangu mkuu!
Ahaahaaaa....!Kwa tarime hilo mbona tabasamu angavu kabisa.... labda kwenu dar
kaka huku kwetu ukimuangalia hivyo demu huitaji kutongoza... yeye mwenyewe anajua ushampendaAhaahaaaa....!
Hii maada hii,imenichekesha asubuhi mpaka machozi. Hasa kwa wachangiaji. Mwingine anasema ”kwa tarime hilo tabasamu mwanana“ mwingine anasema “kwa sisi wa bara hilo amerembua” mwingine “tabasamu la kulia de...” [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]kwa hasira kali namna hiyo? Ndio maana tarime kupigwa wanaombakaka huku kwetu ukimuangalia hivyo demu huitaji kutongoza... yeye mwenyewe anajua ushampenda