John cena is no more!!

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Status
Not open for further replies.
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,907
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,907 280
Hii habari imetoka kwenye chanzo changu dhaifu cha newz!<br />
Kuna mwenye habari zaidi?

UPDATES

Nimejiridhisha jamaa hajafa! Nimefatilia kwa ukaribu nikakuta anawasiliana na mafanzii wake mida hii twitter!
@CenasArmyNation @John john cena you very amazing (THE MARINE) 10h ago

@john cena you are so cool your going to regain the wwe title good luck against alberto del rio please retweet 20h ago!

@john cena love uu!! 24h ago!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,249
Likes
14,117
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,249 14,117 280
tutajua udhaifu wa chanzo chako punde! tuvute subira.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Subiri mpaka utakapopata habari kutoka kwenye chanzo cha uhakika ndiyo upost tafadhali
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
128
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 128 160
Hii habari imetoka kwenye chanzo changu dhaifu cha newz!
Kuna mwenye habari zaidi?
David Webb a.k.a Jason Charles Bourne, vipi unashindwa kupata taarifa kamili na wewe ni amongst of super spy... Nashangaa vipi walikupa assignment ya kumtafuta Carlos the Jackal.
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Umeshasema ni Dhaifu halafu unakuja kuuliza hapa wakati jibu unalo, Kumbe hata JF kuna Masaburi pia. Go & Google it
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,162
Likes
1,465
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,162 1,465 280
kama ni twitter wewe sahau maana kule ni kila wiki mtu mmoja maarufu anazushiwa kifo
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
Hii habari imetoka kwenye chanzo changu dhaifu cha newz!
Kuna mwenye habari zaidi?
[h=2]WWE BREAKING NEWS &#8211; JOHN CENA, CM PUNK: "It's on in the RING hiyo ni jana[/h]
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Hakuna aliepata source makini ili tujue kama ni kweli au la...
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,249
Likes
14,117
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,249 14,117 280
Hakuna aliepata source makini ili tujue kama ni kweli au la...
<br />
<br />
kama uongo vile!!!! vyanzo vingi maarufu havina hii kitu, wenye hamu ya kusema rip kaeni na rip zenu kwanza!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
oooh no! mbona jana nimemuona etv? confirmations plzzz
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Mbona alikuwepo jana kwenye summer slam na Cm punk! Halafu kuna entertaiment news nyingi hazitoi hiyo breaking news!
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,841
Likes
2,820
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,841 2,820 280
Pumba tu!
 
Chibidu

Chibidu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
389
Likes
9
Points
35
Chibidu

Chibidu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
389 9 35
No! it cant be. Unajua Huyu jamaa anawasumbua sana wapinzani kwenye wwe ndio maana tangu 2008 wamekuwa wakimzushia kifo. Godbless John Cena
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Afe tu kwanza mchezo wenyewe anaocheza ni 'fake' kama nini sijui.
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
13
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 13 0
Jana alikuwa kwenye ETV. Hakuwa na majotro hata kidogo. Acheni uzushi!
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Hivi mieleka wanaigiza? Ama n kweli? Km wanaigiza mbona kuna watazamaj weng na wenye kuwa na hamasa? Mwongozo tafadhali...
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
Hivi mieleka wanaigiza? Ama n kweli? Km wanaigiza mbona kuna watazamaj weng na wenye kuwa na hamasa? Mwongozo tafadhali...
<br />
<br />
Yale ni maigizo kaka kama ingekuwa kweli yale majibaba yangeuwana stejini pale
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
R.I.P broo....he kumbe haijadhibitiwa
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
R.I.P broo....he kumbe haijadhibitishwa
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,401
Members 463,166
Posts 28,546,275