Job Ndugai hapa aliona mbali sana, namuunga mkono

Job Ndugai hapa aliona mbali sana, namuunga mkono

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,266
Reaction score
98,312
Mnyonge mnyongeni lakini haki zake mwachieni jamani.

Hapa alikuwa anasema ukweli mtupu kuwa ndani ya Serikali ya CCM huwa wanafuata uzoefu wa sifuri.

Unawapeleka watu kwenye negotiations za Kimataifa watu wazee waliofeli kudato cha nne na sita na chuo walitoka na namba za mwisho.

Hapa uliongea ukweli ndiyo maana kauli zako zilikufanya ukaondolewa pale mbele ya Kiti cha Bunge.

 
Uzee na kufeli kidato Cha nne Kuna uhusiano gani na IQ ya mtu.
Mtihani sio kipimo Cha akili bali ni kipimo Cha ufaulu.
Kufaulu sio akili
 
Mnyonge mnyongeni lkn haki zake mwachieni jamani.

Hapa alikuwa anasema ukweli mtupu kuwa ndani ya serikali ya CCM huwa wanafuata uzoefu wa sifuri.

Unawapeleka watu kwenye negotiations za kimataifa watu wazee waliofeli kudato cha nne na sita na chuo walitoka na namba za mwisho.

Hapa uliongea ukweli ndiyo maana kauli zako zilikufanya ukaondolewa pale mbele ya kiti cha bunge.

View attachment 2690759
Yule wa Form four aliyefeli ni nani eti?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kama aliiba mtihani je,Kama alinunua mtihani je,Kama aliotea tu majibu je?
Vyote unavyovisema hapa, vipo kwenye jibu moja tu la kwamba; hao ni wasomi feki na hawawezi kuwa na intelligent brain and analyze things correctly
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki zake mwachieni jamani.

Hapa alikuwa anasema ukweli mtupu kuwa ndani ya Serikali ya CCM huwa wanafuata uzoefu wa sifuri.

Unawapeleka watu kwenye negotiations za Kimataifa watu wazee waliofeli kudato cha nne na sita na chuo walitoka na namba za mwisho.

Hapa uliongea ukweli ndiyo maana kauli zako zilikufanya ukaondolewa pale mbele ya Kiti cha Bunge.

View attachment 2690759
Mimi sina kesi na Mzee wa Galilaya,kwakuwa anaendelea na majukumu yake pale shamba la mizabibu na korosho kwangu kheri,yaliyopita si ndwele mimi na wachukue vijiti🤔
 
Mimi sina kesi na Mzee wa Galilaya,kwakuwa anaendelea na majukumu yake pale shamba la mizabibu na korosho kwangu kheri,yaliyopita si ndwele mimi na wachukue vijiti[emoji848]
Binadamu tumeumbiwa kusahau mzee hivyo watu walisha sahau na kusamehe pia
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki zake mwachieni jamani.

Hapa alikuwa anasema ukweli mtupu kuwa ndani ya Serikali ya CCM huwa wanafuata uzoefu wa sifuri.

Unawapeleka watu kwenye negotiations za Kimataifa watu wazee waliofeli kudato cha nne na sita na chuo walitoka na namba za mwisho.

Hapa uliongea ukweli ndiyo maana kauli zako zilikufanya ukaondolewa pale mbele ya Kiti cha Bunge.

View attachment 2690759
Unawapeleka watu kwenye negotiations za Kimataifa watu wazee waliofeli kudato cha nne na sita na chuo walitoka na namba za mwisho.[emoji3064][emoji23][emoji24]


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binadamu tumeumbiwa kusahau mzee hivyo watu walisha sahau na kusamehe pia
Ila ya faa awe mwalimu wa washika vijiti,kwani mchango wake kwa wanayofanya ndani ya kinga upo tena mkubwa.Kama faida au madhara ni ya kudumu,ya kukumbukwa na itabaki kwenye kumbukumbu siku zote.
 
Ndugai kasema ukweli Mtupu!

1. Zamani ajira BoT na kuwa mwalimu UDSM walichukuwa 1st Class Uchumi na Accounting UDSM. Sijui kama iko sasa hadi leo!
2. Ila pia ezoefu nao ktk analysis na negotiations ni muhimu sii GPA kubwa tu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom