Jkt

odindo

Member
Oct 11, 2013
55
95
Kwanini waseme wanahitaji kuanzia miaka 18 hadi 23 tu na Tanzania kuna vijana wengi wanataka kujitolea kujenga taifa lao!
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
896
1,000
Kwanini waseme wanahitaji kuanzia miaka 18 hadi 23 tu na Tanzania kuna vijana wengi wanataka kujitolea kujenga taifa lao!

ili iwe rahisi kwa fresh recruits wenye unri mdogo kuendelezwa elimu ya kijeshi i.e kupokea mafunzo kwa uwepesi
 

mwitu

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
856
0
Kwanini waseme wanahitaji kuanzia miaka 18 hadi 23 tu na Tanzania kuna vijana wengi wanataka kujitolea kujenga taifa lao!

acha uwongo nani anapenda kujitolea tena mateso{mazoezi ya kijeshi} bila kulipwa? Wengi wanategemea kujitolea kwa kujua wanapata ajira jwtz, polisi, tanapa nk
 

snowbaby

Member
Dec 29, 2013
8
0
Hawakuchukui kama unapitia mkoani . Ila ukipata from kutoka makao adi graduate wanapewa nafasi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom